Mối tình 4 năm, thoảng qua như cơn gió.

Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(
=)) ông thánh rùi ... trym thì treo lên k tin nổi là ông chỉ để đi tolet k phát vài cái cho e ấy theo tít thò lò thôi ... đời mà sở khanh tý may ra được việc :D :D :D :D !!! Hehe

thành topic cho mấy bác chém gió hay quá nhỉ @@ trả thấy ai thanks j :D
nhưng mà buồn quá. rượu ko biết uống. thuốc ko biết hút. trả biết làm j bây giờ nữa :(
p/s: chuyện giường chiếu thì nhàm rồi. chỉ là.. yêu thôi :(

chia buồn với bạn trước :(
nhưng mình thấy là cho dù cậu có phang hay chưa phang nó thì cũng vậy thôi... nó đã không bỏ là ko bỏ, còn nó muốn bỏ thì sẽ bỏ cậu thôi,:mad:
cầm 5xị đi xông hơi xả buồn đi bạn...;)
đừng tiếc rẻ con đó làm gì... mà cần thận lần sau nó đòi quay lại cho cậu đổ vỏ ốc nhé o_O

THEO ĐUỔI MỘT NGƯỜI CON GÁI SẼ TỐN RẤT NHIỀU TIỀN.
VÌ VẬY HÃY THEO ĐUỔI TIỀN. CON GÁI SẼ KÉO TỚI ( HÀNG ĐÀN)

Hãy hiểu theo nghĩa xâu xa,
vậy thì nên học cách khi yêu anh sẽ không đòi lại quà, còn khi chia tay anh sẽ dọi lai tất tần tật + thêm khoản bonus :D

giữ cho hay k giũ cài tờ rym hay tờ rinh thì thời gian qua đi nếu cảm thấy k còn hợp nũa cũng cờ tờ ah...
em đây này. iu đương từ 2010 đên cuối 2013 đây. =))
xa mặt cách lòng bây h gặp nhau ma cam thấy xa la. thui cũng đếu mún gặp nua.

vậy thì nên học cách khi yêu anh sẽ không đòi lại quà, còn khi chia tay anh sẽ dọi lai tất tần tật + thêm khoản bonus :D

Không hiểu câu này thì đừng phán bừa.

Đàn ông , con trai, hãy tập trung vào sự nghiệp, sẽ tìm đc 1 nửa đích thực của mình ,

@Trymmo2013 xem tất cả những bài reply a bấm like từ trang 1 đến trang 4 này nhé ,đó là những lời anh muốn nói mà người khác đã nói thay anh rồi

tình yêu có duyên thì đến hết duyên thì đi ,buồn,khổ không giải quyết được gì,bây giờ thì cất hết những đồ đạc gì liên quan đến người yêu vào 1 ngăn tủ nào đó ,không đi qua các nơi gợi nhớ lại hình bóng người đó,đi du lịch ở đâu đó thay đổi không khí ,nếu ở sài gòn thì tham gia vào nhóm từ thiện mmo4me của forum ,lấy niềm vui của người khác làm niềm vui của mình ,1 thời gian ngắn tâm trạng sẽ trở lại bình thường rồi sẽ gặp người thích hợp với mình

Đọc xong cái 2pic này mình thấy cả có gì để tiếc cả, ai cũng nói " Tình yêu đi đôi với tình dục " ---> cái này mình ko phủ nhận nhưng hãy làm 1 con ng` trưởng thành, chín chắn và có sự nghiệp có gia đình. Chính vì cái vấn đề " yêu lâu mà ko lấy đc trinh tiết của ng` con gái " là nỗi nhục của 1 ng` con trai, thế nếu cậu lấy mất " trinh tiết " của ng` ta rồi cậu có đảm bảo đc tương lai hay ko? Ko phải cô gái nào cũng thuộc dạng " sống thử theo Tây ".

Chứ thời buổi nay ai cũng có cái suy nghĩ " Em yêu anh thì em phải lên giường với anh " thì thôi ( mình nói ko phải là dung tục nhé ) nếu cậu cần thỏa mản " nhu cầu tình dục " thì ngoài đường có tiền là có gái ---> vậy cái này là gì?

Ai cũng từng học qua công dân chắc cũng có học bài " Yêu " rồi nhỉ, mình vẫn nhớ câu trong bài học :
Yêu , là nguyện lòng nguyện sức mong người mình yêu đc hạnh phúc chứ ko phải là cố gắng để chiếm giữ.
" Yêu " cũng chỉ là 1 từ tượng trưng cho việc cậu có tình cảm và cảm giác đối với 1 ng` nào đó, chứ ko phải cậu có thể dựa vào đó mà " chiếm hữu ". Hãy yêu 1 ng` mà có thể yêu cậu từ tâm hồn cho đến thể xác, chứ đừng bao h yêu 1 cái xác ko có linh hồn,

Last edited:
Lần đầu tiên gặp câu chuyện hoành tá tràng trên 4rum. Quan điểm thì nhiù , mỗi người một ý kiến. Chia tay thì có ngìn lý do. Nhưng chả phải ai cũng có lý do như nhau.Lý do đó cậu phải rõ nhất. Ai đi mặc ai, cậu sống sao k thấy hổ thẹn lương tâm,k thấy cắn rứt là được. Nó đi theo thèn thì có nên tiếc loại người k biết quý tc của mình không. Cười yo mặt nó nếu nó đểu. Còn cặu đểu với nó thì chấp nhận thô.

Mối tình thoảng qua như cơn gió và để lại nỗi buồn đến suốt cuộc đời

:p FA như em cho đỡ đâu đầu, cố mà lamg giàu thì sẽ có gái theo mà ^^

Cố gắng càng yêu phải càng lấn tới, như vậy nó mới nghĩ mình bình thường
Trai tốt gái nó ít theo là vậy đó, tại nó nghĩ mình có vấn đề =))
Vote thớt đi cắt trym :>

Đù yêu 4 năm mà bạn cũng giữ đc cho em nó thì tôi đến lạy bạn :p. Thực ra con gái vào tuổi lớn ham muốn còn hơn cả mình ấy chứ. Chán bạn vãi cả làng

tình yêu phải đi với tình dục, em nó muốn mà ko được nên đi thôi

Buồn quá anh em ạ. yêu nó 4 năm rồi. nó đá 1 lần 3 năm về trước sau đó 6 tháng nó lại xin quay lại. đến giờ lịch sử lặp lại. Nhưng có 1 điều vẫn canh cánh trong lòng.
Vẫn giữ trinh tiết cho em ấy. :9 đúng hay sai ? đêm nay chắc không ngủ nổi.
hajzz. sao người tốt luôn bị vậy nhỉ. nói thật người này là thứ 3 rồi. Toàn bị như vậy. đến bao giờ mới có 1 ng đi theo mình đây. :(

thông cảm với thớt , em cũng có người yêu , được khoảng 6 năm thì ---> "her ask : .......chẳng qua là mối tình của con nít , tôi không có tình cảm gì với ông."
và hiện tại 4 năm sau : e đã có vợ và 1 đứa baby.vui lên nào thớt

thời này rùi, tình yêu với tình dục cứ đi đôi bác à, thiếu 1 cái cũng thiếu mất chút hương vị tình yêu.... con gái đứa nào cũng e thẹn lần đầu thui, chứ lần sau thì.... đôi khi thiếu nó nên mới dẫn đến chia tay đấy, cái này e từng bị rùi nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week