Event Mỗi tuần 1 một script iMacro 0 VND - Nhân dịp khai trương cái blog

Status
Not open for further replies.

mixloves

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Chào các bạn !

Như tiêu đề, mỗi tuần mình sẽ thực hiện làm miễn phí một chương trình auto iMacro đối với bất cứ trang web nào các bạn muốn.

Thể lệ chương trình:

1. Thứ 2,3,4 các bạn đăng ký lên "THỚT" này theo mẫu:
+ Tên dự án của các bạn ( Ví dụ - Like facebook )

+ Số thứ tự ( Ví dụ - 01 )
2. Thứ 5 chọn ra người may mắn và nhận dự án.
+ Số thứ tự các bạn chọn trùng hoặc gần sát nhất với giải đặc biệt của XỔ SỐ KIẾN THIẾT THỦ ĐÔ Mở thưởng thứ năm hàng tuần.

+ Nếu có 2 người cùng chọn số như nhau và trùng với giải đặc biệt thì nhận cả 2.
+ Nếu có từ 3 người trở lên thì chọn 2 người theo thứ tự ưu tiên về thời gian.

3. Thứ 6,7
+ Thực hiện dự án
4. Sáng chủ nhật
+ Bàn giao dự án
5. Chiều chủ nhật
+ Viết bài về dự án trên blog.

Lưu ý:

+ Bắt đầu từ ngày 2/4/2015 - Thứ 5. Các bạn đăng ký cho tới thứ tư tuần sau - Ngày 8/4/2015. So kết quả vào Thứ 5 - Ngày 9/4/2015.
+ Kể từ Thứ 5 - Ngày 9/4/2015 trở đi, thể lệ chương trình bắt đầu được áp dụng.

Dự án trước thềm Event:

Last edited:

revomax

Junior
Reactions
170
MR
0.000
Chào các bạn !

Như tiêu đề, mỗi tuần mình sẽ thực hiện làm miễn phí một chương trình auto iMacro đối với bất cứ trang web nào các bạn muốn.

Thể lệ chương trình:

1. Thứ 2,3,4 các bạn đăng ký lên "THỚT" này theo mẫu:
+ Tên dự án của các bạn ( Ví dụ - Like facebook )

+ Số thứ tự ( Ví dụ - 01 )
2. Thứ 5 chọn ra người may mắn và nhận dự án.
+ Số thứ tự các bạn chọn trùng hoặc gần sát nhất với giải đặc biệt của XỔ SỐ KIẾN THIẾT THỦ ĐÔ Mở thưởng thứ năm hàng tuần.

+ Nếu có 2 người cùng chọn số như nhau và trùng với giải đặc biệt thì nhận cả 2.
+ Nếu có từ 3 người trở lên thì chọn 2 người theo thứ tự ưu tiên về thời gian.

3. Thứ 6,7
+ Thực hiện dự án
4. Sáng chủ nhật
+ Bàn giao dự án
5. Chiều chủ nhật
+ Viết bài về dự án trên blog.

Lưu ý:

+ Bắt đầu từ ngày 2/4/2015 - Thứ 5. Các bạn đăng ký cho tới thứ tư tuần sau - Ngày 8/4/2015. So kết quả vào Thứ 5 - Ngày 9/4/2015.
+ Kể từ Thứ 5 - Ngày 9/4/2015 trở đi, thể lệ chương trình bắt đầu được áp dụng.

Dự án trước thềm Event:

xin bộ code full làm addmefast,hoặc facebook và youtube thôi được không pro,cảm ơn!

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Xin code làm like addmefast

Các bạn chú ý đọc thể lệ nhé, forum nhiều người nên mình đặt ra thể lệ như đầu post, tránh trường hợp thiếu công bằng với bất kỳ ai

Bạn kiểm tra lại xem

SET !VAR1 EVAL("uid_temp=\"{{uid_get}}\";uid_temp_cursor = uid_temp.search(\"data-profileid\");uid_temp_get = uid_temp.substring(uid_temp_cursor+16, uid_temp_cursor+31);uid_temp_get = uid_temp_get.replace(/\D+/g,'');uid_temp_get;")

Sorry sopu89 :) Mình viết nhầm Inbox thành Comment. Cái này chính xác là Auto Inbox.
Từ facebook của bạn phải truy cập vào trang bạn bè rồi mới chạy code được :rolleyes:

Thực sự mình cũng không muốn box Event thành box Thảo luận. Đây cũng là câu trả lời cuối cùng cho thấc mắc của các bạn trong box này. Và nếu thực sự gặp vấn đề hãy tìm mình ở Đây. ;)

Mình nhắc lại đây là box Event mình tạo ra và hy vọng là các bạn chịu khó đọc thông tin ở đầu Thớt.:mad:

#sopu89 -- Bạn cố gắng tìm được ID hoặc CLASS có điển chung thì mới thực hiện được, đôi khi đi sâu quá vào một vùng chọn không phải là một sự lựa chọn tối ưu ! Thân.:cool:

#Paid87 -- Các bạn chọn một số bất kỳ trong dải 00 -- 99. Đến thứ 5 hàng tuần sẽ chọn dự án theo kết quả lô đề miền bắc :rolleyes:. Bạn xem lại lưu ý về thời gian mình có viết rồi mà :cool:

sopu89

Junior
Reactions
153
MR
0.001
Thực sự mình cũng không muốn box Event thành box Thảo luận. Đây cũng là câu trả lời cuối cùng cho thấc mắc của các bạn trong box này. Và nếu thực sự gặp vấn đề hãy tìm mình ở Đây. ;)

Mình nhắc lại đây là box Event mình tạo ra và hy vọng là các bạn chịu khó đọc thông tin ở đầu Thớt.:mad:

#sopu89 -- Bạn cố gắng tìm được ID hoặc CLASS có điển chung thì mới thực hiện được, đôi khi đi sâu quá vào một vùng chọn không phải là một sự lựa chọn tối ưu ! Thân.:cool:

#Paid87 -- Các bạn chọn một số bất kỳ trong dải 00 -- 99. Đến thứ 5 hàng tuần sẽ chọn dự án theo kết quả lô đề miền bắc :rolleyes:. Bạn xem lại lưu ý về thời gian mình có viết rồi mà :cool:
đã tìm ra cách và tự xoá cm thừa, 1 lần nữa thanks ý tưởng của bác :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week