Waiting for Answer Mới tunvit vào

Status
Not open for further replies.
Mình là bubuteam đc chứ bạn @sockscheap
ok men, vậy mình sẽ đợi xem chừng nào tunvit online giải thích vì sao không giữ đúng lời hứa với mình nhiều lần, tại sao khi mình nhắc gửi file hướng dẫn cho mình thì mình bị xóa khỏi list facebook, trong khi đã nói rất nhiều lần là tối hôm qua phải gửi file qua cho mình, còn việc refund cho mình vẫn còn thiếu, mình chỉ cần tool ngon thôi

Nói tóm lại là mình không thiếu bạn 1 xu 1 cắc nào, mình nhận tool nhưng bận không online support được nên mình refund đầy đủ không thiếu 1 xu cho cậu + xin lỗi cậu rồi, mà cậu cứ chửi này nọ, đã refund còn đòi xài tool free nữa. Còn nếu bạn không vừa ý thì thiệt hại của bạn là bao nhiêu nói luôn mình send cho xong, ai không hiểu thì đừng comment. Ăn vạ thì cũng vừa vừa.
Có thật là không thiếu không, mong pro nghĩ kĩ lại, với lại trong yahoo đã nói rõ là pro sẽ gửi file cho em vào tối hôm qua và pro đã đồng ý :D

Refund có thiếu xu nào ko, nhận 40wmz tiền đặt tool, refund 800k, thế chưa đủ à bạn, à hay bạn tính cái chi phí thiệt hại tinh thần gì gì đấy của bạn đòi mình trả luôn =)), ok, mấy triệu, nói đi cho nhanh, biết trước là sẽ bị ăn vạ mà.
Thực chất là pro không nhớ rồi nếu em nhắc pro nhớ và làm rõ được là pro vẫn thiếu thì pro tính gì, với lại hôm qua em không hề muốn đưa vcb cho pro để refund mà em cần tool nhưng pro nói sau khi refund xong thì mới đưa file hướng dẫn cho em nhé. pro đã đồng ý thì em mới đưa số tk cho pro nhé, thế mà lại nói em ăn vạ à :D

Thực chất là pro không nhớ rồi nếu em nhắc pro nhớ và làm rõ được là pro vẫn thiếu thì pro tính gì, với lại hôm qua em không hề muốn đưa vcb cho pro để refund mà em cần tool nhưng pro nói sau khi refund xong thì mới đưa file hướng dẫn cho em nhé. pro đã đồng ý thì em mới đưa số tk cho pro nhé, thế mà lại nói em ăn vạ à :D
Mời bạn ra yahoo đối chấp

Topic close !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333