Matrix Money-imperia.com - 23h ngày T7 17/11/2012 - Ko phải Hourly !!!

Status
Not open for further replies.

choconbn4

Junior
Reactions
21
MR
0.000
còn chút xiền định theo thớt mà vô thấy nó bảo 12 restart thôi để 12 chiến luôn thể :binhsua16: mà vậy là thằng này nó có chu kì mạn phép hỏi thớt luôn nó có mấy chu kì roài và cách nhau bao ngày 1 lần

Last edited by a moderator:

profit2013

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
Làm cú nhảy lầu coi anh em. Đang hóng xem anh em làm chuột bạch. Up cho chủ thớt đông khách nhé.

Làm cú nhảy lầu coi anh em. Đang hóng xem anh em làm chuột bạch. Up cho chủ thớt đông khách nhé.
chuột bạch cái auto hãi lắm roài mặc dù chưa cam nhưng kiểu này cả tháng chả lấy được vốn với lại em đang mần mấy cái hyid hourly phê lắm :binhsua41:. Vẫn hóng tin của thớt :binhsua03:

còn chút xiền định theo thớt mà vô thấy nó bảo 12 restart thôi để 12 chiến luôn thể :binhsua16: mà vậy là thằng này nó có chu kì mạn phép hỏi thớt luôn nó có mấy chu kì roài và cách nhau bao ngày 1 lần
Đây mới là lần Reset thứ 2 đó , ko phải reset thường xuyên đâu !

Thanks
chuột bạch cái auto hãi lắm roài mặc dù chưa cam nhưng kiểu này cả tháng chả lấy được vốn với lại em đang mần mấy cái hyid hourly phê lắm :binhsua41:. Vẫn hóng tin của thớt :binhsua03:
Đã Rep

theard xem hộ với dep vôi xiền không vô
Dear nguyen van,

Date: 12/18/2012 1:16 AM
Batch: 124543778
Sent To: U5162967 (moneyimperia)
Amount: $10.00
Memo: Money-Imperia Investor: choconbn4

Thank you.
poof đây mà điền batch vô nó cứ báo không có số batch đó T_T đã suppot không biết có ổn không
suppot hoài nó đã đưa tiền vô nhưng hình như ngày đầu không chia lãi thì phải status cứ Status INACTIVE hoài

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week