Mong ACE tìm giúp e tấm bằng đại hoc, ko thì e chết mất

chia buồn, mà tại sao toàn cái giá trị thế mà để ở phòng trọ? tiền sao không để trong bank cho an toàn?? haizza

VỤ này gớm đây! Báo công an thì cũng phải có tiền họ mới điều cha!...K thì :" kệ mi ta còn làm việc ta"

Đã nói cậu ra Công An trình báo.
Thêm tí %$$$ là tìm dc.
Tạm thời lên trường xin lại chứng nhận nếu k có bản sao(Để đi tìm việc trước mắt cái đã).

Báo công an ngay đi bạn, càng sớm càng tốt. Mất 1 tài sản lớn thế mà.
Rồi làm tờ rơi, đăng là đánh mất, ai nhặt được xin hậu tạ...
Mà không hiểu bạn khóa cửa thế nào mà nó vào dễ thế

đây là nữ à :(( --- chắc là bác không có chút tinh thần nào rùi - vì nữ làm gì có sức chịu đựng như nam à ... khổ cho bác rùi - làm lại hết đống này chắc là ốm và sụt cân mất thôi -- thui vì cuộc sống mai sau thì khuyên bác đi báo công an mạnh vào - giấy rải đường - giấy dán cột điện - ... làm mọi cách lấy lại mấy thứ quan trọng nhé :binhsua85:

giấy tờ xe bằng lái cmnd thì ko nói. làm lại đơn giản. Còn bằng cấp mất là ko làm lại đc hả các bác, ví dụ ko bị mất nhưng bằng cấp để lâu nó bị rách hay gì chắc đi toi. ngành giáo dục cần xem lại trường hợp này

đá hộ bác .. e cũng đag ôn thi ĐH, tính vào HCM học hành mà thấy như thế này thì cũng chán quá ..
mong bác tìm lại đc :binhsua85::binhsua85:

Bằng đại học mất rồi không cấp lại nhé, ai chưa có thì liệu đến lúc có mà giữ cho cẩn thận :binhsua80:

Mình cầm bằng 1 phát là dông thẳng về quê luôn, đưa cho mẹ đi photo công chứng mấy bản, còn bản chính cất ngay ở quê, ko dính theo người lỡ mất thì tiêu luôn

Ở Hà nội chắc o giúp gì được Bạn. Chắc giúp được bạn là gửi đến bạn tinh thần. Mong bạn sớm tìm lại được. Mình chỉ khuyên bạ đi hỏi mấy quán trà đá quán vỉa hè thôi. Tại ở Hà Nội bị móc túi trên xe bus thì thường tụi nó lấy được cái gì bán. Giấy tờ tùy thân nó ném hết cho chỗ chúng nó ngồi uống nước

đá hộ bác tiếp, sao topic của bác chìm nhanh qá :binhsua85::binhsua85:
ai chưa đọc thì vào đọc rùi cho ý kiến hay giúp bác ấy cái nào :binhsua85:

đá hộ ? đá liên tục lun ? tội nghiệp chủ thớt quá :binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Ộc.... ! Sài Gòn Rộng Thế bik đâu mà tìm !... Bạn cố đi Giáng Giấy Quanh Cột điện ý ! coi bọn trộm Động Lòng Trắc Ẩn nó Trả lại cho
dáng cột điện thì coi chừng mấy bị công an bắt cho ngủ muỗi 1 đêm nữa thì tai nạn nữa...

tình hình hôm qua em bi trộm nó viếng lấy mấy giấy đăng kí kết hôn,Vậy là em dc bỏ con vợ ko cần dùng tới pháp luật phải ko ạ:m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week