Introduce Mong anh em test giúp tool leech wordpress,vbb của mình :)

Reactions
350
MR
0.002
cau oi them chuc nang check link dizzcloud di, tool good lam :)

YH bạn là gì (pm để trao đổi), hihi, cảm ơn bạn đã ủng hộ, tại đang làm nốt cái thay link ảnh

mấy hôm nay, tối bận đi biếu quà trung thu cho nhà các sếp, nên chưa viết xong =-=!

up, mong anh em test cùng mình để sớm hoàn thiện tool, cảm ơn

Hướng dẫn thay link img
+ Có 3 bước
"dl ảnh - up load anh - thay link ảnh"
Bạn có thể cho tool làm 3 bước lần lượt là
(Step 1 - download ảnh)
(Step 2 - upload ảnh - có thể dùng tool ngoài, nhưng miễn sao, link phải tên ảnh)
(Step 3 - Click vào replace img là xong)

hoặc có thể auto từ đầu đến cuối bằng cách ấn Run all

Chắc còn 1 vài thiếu sót :|
Lưu ý: tên file text phải ở dạng số
=-=!.... nói chung viết hướng dẫn ra mới biết còn một số cái còn thiếu, chiều bổ sung nốt
Mong anh em test qua giúp nhé

Mình sẽ làm file chm hướng dẫn cụ thể hơn

nospace

Banned
Reactions
53
MR
0.000
cậu ơi sao mình chạy auto update toàn báo lỗi thôi :(

namthang

Junior
Reactions
98
MR
0.000
mình không dùng autoleech lên ko góp ý về phần leech bài được.
còn phần replace thì ban lên sủa lại links của hot nào thì thay vào vị trí của hot ấy,thay links hot nào thì links của hot ấy sẽ được thay còn links của hot khác vẫn giữ nguyên.
hiện nay mình thấy bài có 3 loại links của 3 hot mình thay links của 1 hot thì nó xoá links cua 2 hot kia đi,mà thay cả 3 link cung lúc thi nó dồn lại xoá bỏ micro.
vói auto hiện nay chỉ phù hợp cho người chơi 1 hot thôi.

mình không dùng autoleech lên ko góp ý về phần leech bài được.
còn phần replace thì ban lên sủa lại links của hot nào thì thay vào vị trí của hot ấy,thay links hot nào thì links của hot ấy sẽ được thay còn links của hot khác vẫn giữ nguyên.
hiện nay mình thấy bài có 3 loại links của 3 hot mình thay links của 1 hot thì nó xoá links cua 2 hot kia đi,mà thay cả 3 link cung lúc thi nó dồn lại xoá bỏ micro.
vói auto hiện nay chỉ phù hợp cho người chơi 1 hot thôi.
cảm ơn bạn, nhưng ví dụ leech bài về, có 4 host, giả sử, thay 2 host, còn 2 host kia, vẫn là link của người khác à ?_?

"thay cả 3 link cung lúc thi nó dồn lại xoá bỏ micro." -> là thế nào nhỉ, cậu nói rõ hơn chút được không ^_^!, có ảnh chụp thì càng tốt
cậu ơi sao mình chạy auto update toàn báo lỗi thôi :(
bác dl bản mới về đi, copy lại list4rum từ bản cũ sang bản mới là được

còn lại, pm YH, mình xem lỗi đó là lỗi gì, thank ^_^!

cảm ơn bạn, nhưng ví dụ leech bài về, có 4 host, giả sử, thay 2 host, còn 2 host kia, vẫn là link của người khác à ?_?

"thay cả 3 link cung lúc thi nó dồn lại xoá bỏ micro." -> là thế nào nhỉ, cậu nói rõ hơn chút được không ^_^!, có ảnh chụp thì càng tốt

bác dl bản mới về đi, copy lại list4rum từ bản cũ sang bản mới là được

còn lại, pm YH, mình xem lỗi đó là lỗi gì, thank ^_^!
ý của cậu ấy là c ấy muốn replace chính bài của c ấy, ví dụ bài có 3 link ul, RG, LF nhưng chỉ die có 1 link ul die nên muốn replace ul thôi

ý của cậu ấy là c ấy muốn replace chính bài của c ấy, ví dụ bài có 3 link ul, RG, LF nhưng chỉ die có 1 link ul die nên muốn replace ul thôi

Đúng vậy đấy. Còn khi leech bài về thì ta nên chọn chức năng leech links của 1 hot mình cần còn link của những hot khác sẽ ko leech về.Khi replace nó sẽ replace từ 1 hot đó ra 2-3 hot khác.

Đúng vậy đấy. Còn khi leech bài về thì ta nên chọn chức năng leech links của 1 hot mình cần còn link của những hot khác sẽ ko leech về.Khi replace nó sẽ replace từ 1 hot đó ra 2-3 hot khác.
Em xin tiếp thu, nghe khả thi lắm :)

Mình sẽ cố gắng update trong bản tới, cảm ơn bạn

tool chỉ cần thêm lấy check và lấy link dizzcloud nữa là hoàn hảo với mình :x
của bạn đây
bạn thêm đoạn text này vào file .\temp\check_link_dl\config_check_url_dl.ini (thêm vào cuối file)

Code:
[host_dl_dizzcloud.com]
regx_tim_link=dizzcloud.com/dl/\w+
link_sau_khi_tim=http://$url
regx_tim_tenfile=class="name">(.*?)</div
data_die=id="file-name"><span>File not found</span>|id="file-size"><span>404</span>
regex_tim_link_rut_gon=dizzcloud.com/(dl/\w+)
regex_tim_link_rut_gon_data=
link_full=http://dizzcloud.com/$id/$name
ver=1

Mọi người chịu khó edit thủ công, mình sẽ chỉnh cái này lên update ở phiên bản sau
thank

Vấn đề replace link, mình giờ mới làm, cần 1 2 ngày, mọi người cố gắng chờ, và ủng hộ mình nhé ^_<

ko hiểu ý bạn lắm =/

2 ngày nay việc ở cơ quan bận quá

tại em làm tại cơ quan nhà nước ở Hải Dương, mà Hải Dương vừa bị cháy trung tâm thương mại :|
nên 2 3 hôm nay phải chạy đi chạy lại suốt

anh em dùng có lỗi gì thì báo , mình fix cho nhanh nhé
cảm ơn, có gì cứ post lên 4rum cũng được

thank cả nhà
à quên, nhớ để lại YH cho dễ liên lạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,022
176,512
Latest member