Mong anh lehongphong chiếu cố giúp em :(

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.060
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là anh vay em trước tết có 5 lít thôi à - em thì em không đòi rồi - anh bảo là qua tết anh trả em chẳng nói gì - chỉ là bây giờ em không còn mmo nữa rồi - đã thế tuần này chuận bị đi học - mong anh online trả nợ dùm em :(
P/S : đây ko phải là topic rp - chỉ là đăng lên để anh ấy biết thôi - chứ em bí quá mới đòi à - inbox anh mà anh bảo từ từ - :( mong anh trả em

:) cho vay mà khó nhỉ muốn lấy lại tiền mà như kiểu phải van xin khổ thân :eek:

3 vếu là ỹ có khác, giàu vãi, cho mượn 250$ luôn :oops:
Nó bảo là 5 lit cha nội... hok biết là Nép Tun hay Meaza nữa đây !?

từ ngày thằng phồng tôm sell dc acc APR 40 chai thì lặn ko sủi tăm...tỷ lệ dc trả lại tiền của mi chỉ là 1% thôi vú bà đực à...Nguyên tắc trong MMO là ko vay ai cũng ko cho ai vay...ta cho vay nhiều rồi mà chưa đòi dc thằng nào,mặc dù chỉ nhỏ lẻ chứ ko to như mi nhưng ta đã đúc kết dc cái nguyên tắc bất di bất dịch đó.....nếu mi cho vay trong MMO đồng nghĩa với việc mi cho luôn số tiền đó, may mắn lắm thì mới dc trả lại thôi

-_- khổ quá 5 lít là 500 nghìn việt nam đồng đc chưa - chỗ mềnh gọi thế - làm gì có kiểu 1 lít <=> 1.5 triệu là sao - kiểu mới à
1 cành = 1 nghìn
1 lít = 100 ngìn
1 củ = 1 triệu - quên hết rồi nhớ mỗi thế

-_- khổ quá 5 lít là 500 nghìn việt nam đồng đc chưa - chỗ mềnh gọi thế - làm gì có kiểu 1 lít <=> 1.5 triệu là sao - kiểu mới à
1 cành = 1 nghìn
1 lít = 100 ngìn
1 củ = 1 triệu - quên hết rồi nhớ mỗi thế
5 xị mới là 500k chứ o_O chỗ bạn khác người quá :D

Ai có fone của Phồng Tôm thì call dùm thớt 1 cái đi, bắt bẻ thớt quá.

Hôm nọ vẫn thấy mang site về quảng cáo mà. Chắc thread cho vào khoản " nợ khó đòi " đi, từ khi nhiều site invest ra đi thì 1 loạt đại gia cũng thành tiểu gia hoặc vô sản hết.
Cái gì cũng có thời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week