Mong anh lehongphong chiếu cố giúp em :(

Bác nào hay đi mua dầu ăn thì cho biết chai 5 lít bao nhiêu là ra đó mà.

Thằng Phồng Tôm này mất mặt thật có 500K thôi mà cũng cù nhây mấy tháng rồi

đm tau lại tưởng 5 lít = 5 chai...còn 5 xị thì tỷ lệ trả lại = 0% nhá...R.I.P 5 lít của mi

từ ngày thằng phồng tôm sell dc acc APR 40 chai thì lặn ko sủi tăm...tỷ lệ dc trả lại tiền của mi chỉ là 1% thôi vú bà đực à...Nguyên tắc trong MMO là ko vay ai cũng ko cho ai vay...ta cho vay nhiều rồi mà chưa đòi dc thằng nào,mặc dù chỉ nhỏ lẻ chứ ko to như mi nhưng ta đã đúc kết dc cái nguyên tắc bất di bất dịch đó.....nếu mi cho vay trong MMO đồng nghĩa với việc mi cho luôn số tiền đó, may mắn lắm thì mới dc trả lại thôi
lại là tiểu phong vinamos trí lý :rolleyes:

sặc, chỗ mình thế éo nào phân 1 lit =4 xị ko biết

trên kia là theo quy ước về tiền .

còn 1 lít = 4 xị thì là quy ước về ml .

1 xị = ~220 -250 ml =1/4 lít

uk. chỗ mình nó bảo 1lit = 1 củ =1chai
còn 1 xị = 100k :D
kêu theo tụi nó, ai biết đâu

Tốt nhất là kiếm số Phone mà gọi ngồi đây lập topic chẳng ăn thua đâu

pm yahoo nói nhỏ chứ tạo topic thế này khác nào bôi tro trát trấu vào mặt người ta
ko hiểu thì ngồi mà xem, bôi như thế chưa chắc có hồi âm trả tiền nói gì đến Pm yahoo, có bôi tro hay ko hẹn ng ta qua tết trả thì trả mẹ đi, bán acc 40tr ko trả đc 500k hay sao mà phải đợi bị đoài rồi Inbox thì kêu từ từ . vkl :))

vãi bạn xị với lít là 2 cái dung lượng khác nhau đấy đi bơ M tiếp đi =))

tớ biết là bạn mù chữ mà , tớ có ép bạn phải hiểu được những gì tớ viết đâu .

người thắc mắc thì đã được giải đáp cẩn thận , mà vẫn cắn mình được , thế mới tài .

Nói túm lại là không nên cho bố con thằng nào vay mượn trừ khi biết chắc là sẽ lấy lại được. Mà cái "biết chắc lấy lại được" là rất khan và hiếm nhé :p

xác định mối quan hệ xong mới vay hoặc mượn nhé ? Bạn bè anh em quen thật thân với nhau qua trò chuyện thì càng ko cho mượn , ko ai cố tình scam hay ko trả nhưng lúc đầu ai củng tính trả hết nhưng mà lở xem nó như tiền của mình rồi thì trả lại xót lắm hehe :) . Mình rất ít mượn tiền ai nhưng mình toàn mượn nhửng người mình cảm thấy mình bắt buộc phải trả cho nó mình mới mượn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week