Mong bác mirinda cho mình lập topic này để được giải thích với bác behu.

Status
Not open for further replies.

vuthanh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
:binhsua04: Bác behu onl xin vào đây nghe mình nói.
Mình thực sự không có làm việc này. Nếu mình ăn cướp của bác thì tôi không phải là người. Minh thực sự không làm cái việc thất đức, Không làm cái việc mà chỉ súc vật nó làm. Minh xin thề!!
Nếu bác onl pm yah: thienduongtinhyeu_iloveyou0 để tôi đc giải thích.

vậy sao bạn ko lấy nick chính mình ra nói chuyện :)

Uhm! Mod nhào zo giải thích kìa! Đôi khi có sự nhầm lẫn mà banned em nó tội nghiệp!
Nếu banned thì nên cho một cái proof rõ ràng chứ ko thể nghe một phía mà banned như thế mem sẽ ko phục!

thê lương quá nhỉ,bác dẹp topic này đi và dùng tiếp nít mới này đi scam tiếp đi,tui chẳng muốn nói nhiều nữa.thiệt là mệt

thê lương quá nhỉ,bác dẹp topic này đi và dùng tiếp nít mới này đi scam tiếp đi,tui chẳng muốn nói nhiều nữa.thiệt là mệt
tôi thực sự không có làm. Nếu tôi làm cái việc đấy tôi thề , nếu tôi làm việc đấy tôi là con ch ó. cho mọi người đều chửi đều sỉ và. Con người quan trọng nhất là có lòng tự trọng. Cái nick bác cho và mail 1133 tôi đã change lại pass như lúc bác cho. Tôi thực sự không có làm cái việc đó mà.

Hãy tin bạn í đi em @@
Lần sau e rút kinh nghiệm thôi đừng tin người quá ^^
Chuyện qua rồi cho qua đi, còn có hay không tự bạn vuthanh biết, nếu bạn không làm gì áy náy với lương tâm và người giúp mình thì ok rùi :D

Uhm! Mod nhào zo giải thích kìa! Đôi khi có sự nhầm lẫn mà banned em nó tội nghiệp!
Nếu banned thì nên cho một cái proof rõ ràng chứ ko thể nghe một phía mà banned như thế mem sẽ ko phục!
mình đồng ý ý kiến của bạn !
danh dự của 1 người ko chỉ nghe 1 bên !
bạn bé hư cũng nên nghe bạn chủ thớt giải thích cho thỏa đáng !
ko phải thì tội nghiệp người ta !

Hãy tin bạn í đi em @@
Lần sau e rút kinh nghiệm thôi đừng tin người quá ^^
Chuyện qua rồi cho qua đi, còn có hay không tự bạn vu hành biết, nếu bạn không làm gì áy náy với lương tâm và người giúp mình thì ok rùi :D
đồng ý với anh.tự bạn ấy biết đi.

đúng hay sai thì bạn behu cũng nên để cho mình được giải thích chứ. Mình thực sự không có làm cái việc đấy. ID vs Mail mà bác cho vẫn còn nguyên si. Pass giống vs hôm qua bác cho. Còn ID mà bác bảo bị mất vs mất $ thực sự mình k có change , mình thực sự không có làm thật mà. Giải thích thế này mọi người có thể không tin. Nhưng thực sự thì mình không có làm thật.

---------- Post added at 02:25 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

đồng ý với anh.tự bạn ấy biết đi.
Mình làm hay không mình biết, nhưng mọi người không có hiểu cho. Bị mang tiếng là kẻ ăn cháo đá bát mình không có muốn.

Bạn chủ topic là vuvanthanh đó hả ??? mà bạn hanhyes và behu xác nhận tin chính xác nào !

Bạn chủ topic là vuvanthanh đó hả ??? mà bạn hanhyes và behu xác nhận tin chính xác nào !
trình bày lại sự việc như thế này.
Group của mình bị banned nên xin các huynh 1 ID để lập group làm. Được lòng tốt của bac behu, tối qua bác behu cho 1 ID để lập group.
Sau khi bác cho mình đã change pass ID vs Mail (mình chỉ change pas ID vs Mail mà bác behu cho thôi, không hề dò pass hay ID khác của bác ý - mình xin thề điều này là đúng. Nếu mình có ý định ăn cháo đá bát mình là con ch ó , chứ không phải là người). Chưa sử dụng Invi , định để tối nay lập nick để làm. Lúc trưa vào 4r để cập nhật tình hình thì thấy nick vuvanthanh của mình bị banned , không biết bị banned vì lý do gì. Mình lầm nick khác vuthanh để vào hỏi lý do tại sao bị banned thì đọc được tin bác luke nói là mình ăn cướp .
này thằng vuvanthanh kia mụi của tao có lòng tốt cho mày id , 2 group pass yh giống nhau , vô tư send qua cho mày , cho 1 group mày chưa vừa lòng , chưa kịp change pass group thứ 2 thì mày đã vào change pass ăn cướp 0.8$ tiền của mụi tao đang gõ ở trỏng . Cướp id lẫn tiền . Mày có xứng làm người ko

Thông báo : bác nào có cho ai id thì loại thằng vuvanthanh này ra , thứ ăn cháo đá bát ghê tỡm . Ko đáng là bao nhưng cho thấy xã hội có những loại bẩn thỉu quá >"<

8=0
bác Luke nói mình ăn cướp 0.8$ hay j j đó thực sự mình không có làm.
Rất mong được bác behu tin lời và cho mình đc giải thích.
ID vs Mail bác cho mình đã change lại pas như cũ. Mình chưa sử dụng mà Invi hay làm bất cứ cái j ảnh hưởng đến ID đâu.
:binhsua10: Mình thực sự không có làm cái việc mà chỉ súc vật nó làm. Muốn kết bạn vs mọi người thôi chứ không hề muốn bị mọi người chửi bới. Mình không muốn mang tiếng là "ăn cháo đá bát"................................

Em không có ý kiến gì mà anh. Qua nói chuyện với behu em tóm tắt lại như sau:
Hôm qua bạn vuvanthanh có xin nick id làm group chủ, bạn behu có thừa ID nên cho bạn vuvanthanh 1id tạm gọi là id xxx223. Và không có change pass.
Sau đó behu work và phát hiện id ngay liền dãy số với id đã cho là id xxx224 mà behu đang làm việc không thể log in được chưa rõ nguyên nhân.
Pass giữa id xxx223 và xxx224 giống nhau nên behu nghĩ tới khả năng vuvanthanh có pass và "dò" pass ở id xxx224 khiến id nhiều khả năng bị thay đổi pass trên profit.
Cũng theo behu nick yahoo xxx224 cũng được nick yahoo vuvanthanh add nên behu cho rằng khả năng nêu trên là khá cao.

Mọi chuyện là thế. Em chỉ là người nghe kể mọi chuyện thôi, không tham gia, chỉ khuyên mọi người không cãi nhau nữa chứ không có ý nào đổ dầu vào lửa mọi người đừng hiểu lầm nhé ^^

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

Tiện đây mình cũng share AE link đổi pass yahoo nhanh - link yahoo: để các bạn đổi password tài khoản yahoo 1 cách nhanh nhất
https://edit.yahoo.com/config/change_pw
Các bạn đăng nhập vào rồi sẽ hiện ra bảng change pass vậy là xong.
AE làm việc với nhiều tài khoản ID nên bookmark vào trình duyệt để tiện cho công việc của mình tránh phải dùng phần mềm :)

Thôi, vậy có thể cũng trùng hợp hay hiểu lầm gì, đó, mình unban nick vuvanthanh , còn bạn vuvanthanh còn muốn giải thích gì thêm thì PM nạn nhân nhé !
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week