Mong các bạn giúp đỡ!!!

100tr thời buổi tiền mất giá này khó chơi àh :) khó khăn + cạnh tranh không có kinh nghiệm dễ đi lắm
Nếu
Có nhiều tiền gởi ngân hàng rồi đi học gì đo bạn thích(lấy ngắn nuối dài)
Có ít tiền e sẽ *** banh ;))( giỡn thoy)

edit: nên đi học cái gì đó đi chư bây h khó mà nắm bắt xu hướng để phát triển làm,ra đường nhu cầu thiết yếu đều có cung cả rồi,bạn nhỏ ra sau nữa tài chính không mạnh ....có chăng là ăn may :).thử coi vụ chứng khoan thử :)

Last edited by a moderator:
100tr thời buổi tiền mất giá này khó chơi àh :) khó khăn + cạnh tranh không có kinh nghiệm dễ đi lắm
Nếu
Có nhiều tiền gởi ngân hàng rồi đi học gì đo bạn thích(lấy ngắn nuối dài)
Có ít tiền e sẽ *** banh ;))( giỡn thoy)

edit: nên đi học cái gì đó đi chư bây h khó mà nắm bắt xu hướng để phát triển làm,ra đường nhu cầu thiết yếu đều có cung cả rồi,bạn nhỏ ra sau nữa tài chính không mạnh ....có chăng là ăn may :).thử coi vụ chứng khoan thử :)
Chính xác ! Bây h chỉ có đi học cái mình cần là hay nhất. Giáo dục Việt Nam kém nhất ở chỗ cứ bắt học vài chục môn xong ra đời như con vịt... Mình phải vận động học lấy 1 kiến thức gì đấy, ắt sẽ ra tiền. Chứ cầm cục tiền mà muốn đầu tư thì nghĩ đến cục nào > 500t ấy !
Như trên forum ta thấy 1 số anh em giỏi về IT chẳng hạn ! Cũng là 1 cách kiếm tiền ra rả.

Hiện giờ mình đang có 1 số vốn, nhưng chưa biết nên đầu tư làm gì để có lời. Các bạn hãy cho mình lời khuyên nhé. Vốn mình có từ 100t đổ xuống.
Lưu ý: Mình không đầu tư Make Money Online nhé. Các bạn có phương án gì hay thì cho mình lời khuyên, còn không đừng spam nhé.
Thanks all.
đã lùa đảo được 100t rồi cơ à . chủ thớt chuyên lừa tiền bán ID pri 0 piprofix . vào đây chém gió à

Chủ thớt lập cái topic giật cả mình - bạn có 100m trong tay ( xin hỏi bạn bao nhiêu tuổi ) . Còn nhỏ thì chắc không có từng ấy $ , mà nếu đã trưởng thành và có số vốn đó trong tay thì cứ phát huy những gì là thế mạnh của mình . Nói thẳng ra là cái topic quá nhảm nhí , vớ vẩn ( chỉ hợp để chém gió )

Mở quán cà phê hỗn hợp,máy tính & internet có rồi,mở thêm tài khoản cá độ trực tuyến nữa,buổi tối tụ tập làng xóm vào chơi,vừa ún cafe vừa ***,nhanh giàu lắm...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week