Mong muốn tìm được một sự phụ giúp đỡ một đệ tử trung thành!!!

mong có pro nào giúp dc bạn , từ ngày tham gia 4rum các bài kiếm sư phụ không ít mà tụi nó ẩn giật hết rồi không thằng nào chịu xuống núi mà có xuống cũng chỉ xem bà tưng quân kun với keny sang thôi :cool:

12 thì lo học thêm cái bằng AV. Để sau này thi ĐH bớt khổ cái đã. Còn kiếm tiền thì từ từ đi bạn.
Mình giờ cũng mới là SV năm nhất của 1 trường tỉnh nhỏ. Cơ mà 12 vì mê làm thêm quá. Học hành sa sút đáng kể ( Ko chỉ riêng mình đâu nhé bạn, nhiều trường hợp khác cũng như thế).
Thứ nhất: Năm 12 là năm chứa đựng nhiều tình cảm và kỉ niệm nhất =>> Chơi nhiệt tình học càng nhiệt tình hơn.
Thứ 2: Đậu cái trường ĐH nào đó cho 3mẹ vui.
Thứ 3: Lên ĐH thời gian rảnh rỗi rất nhiều. Tha hồ mà học kiếm tiền từ MMO...
Thân ^^
như bác mê quá, học kỳ một sụt 1 nữa so với lớp 11 giờ thì lo học lại ;)

mmo là phải biết có những điều bôi đậm đó mới có $ đc đó em à
"Không chộp dựt, không liều ăn nhiều, không đánh nhanh rút gọn" << NHỮNG THỨ MMO NÊN CÓ

mún bền vững lâu dài thì cố học tốt rồi làm cán bộ ăn hối lộ mới giàu dc

chứ vừa làm lại vừa học thì kiệt sức lắm em, đi học thì bố mẹ nuôi ăn học đó là trách nhiệm

còn gđ khó khăn thì thôi, cố mmo đỡ đần bố mẹ vậy...

nhưng mmo chẳng có gì là bền vững cả, pro thì cũng phải vật lộn để sinh tồn, site nó fix thì lại phải mò cách vượt, cho dù là kiếm dc 1 sư phụ giỏi chắc gì mối quan hệ giữa 2 người đã bền vững...

nếu gđ lo cho học dc thì cứ cố tập chung vào học, sau này ra xin dc việc thì làm thêm mmo gọi là kiếm thêm thu nhập

như mình xác định mmo lâu dài, nên học xong lớp 12 là cày mmo luôn khỏi học nhiều =]]

và giờ cảm thấy CON ĐƯỜNG MÌNH CHỌN ĐÚNG VL

Năm nay em học 12 các bác ạ
Em có một mong muốn kiếm được tiền nhờ MMO
Không chộp dựt, không liều ăn nhiều, không đánh nhanh rút gọn. Đó là quan điểm của em khi bước chân vào MMO
Em muốn Bái một sư phụ có thể giúp em tìm được một công việc phù hợp và phải bền vững lâu dài. Vì em muốn tạo một nền móng gọi là ổn định để năm sau đi xa nhà em không muốn dựa vào gia đình một khoản tiền nào
EM sẽ không bao giờ quên ơn người đồng ý thu nhận em, giúp em vững vàng trong mảnh đất MMO này :)
P/s: Em đang chiến paidverts,ptcreward và ptcstair ạ

mmo là phải biết có những điều bôi đậm đó mới có $ đc đó em à
"Không chộp dựt, không liều ăn nhiều, không đánh nhanh rút gọn" << NHỮNG THỨ MMO NÊN CÓ

mún bền vững lâu dài thì cố học tốt rồi làm cán bộ ăn hối lộ mới giàu dc

chứ vừa làm lại vừa học thì kiệt sức lắm em, đi học thì bố mẹ nuôi ăn học đó là trách nhiệm

còn gđ khó khăn thì thôi, cố mmo đỡ đần bố mẹ vậy...

nhưng mmo chẳng có gì là bền vững cả, pro thì cũng phải vật lộn để sinh tồn, site nó fix thì lại phải mò cách vượt, cho dù là kiếm dc 1 sư phụ giỏi chắc gì mối quan hệ giữa 2 người đã bền vững...

nếu gđ lo cho học dc thì cứ cố tập chung vào học, sau này ra xin dc việc thì làm thêm mmo gọi là kiếm thêm thu nhập

như mình xác định mmo lâu dài, nên học xong lớp 12 là cày mmo luôn khỏi học nhiều =]]

và giờ cảm thấy CON ĐƯỜNG MÌNH CHỌN ĐÚNG VL
Có thể em đã nghĩ hơi xa vấn đề rồi, cảm ơn anh nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week