Ask Mong Pro chơi YTB giải đáp giúp

thaihoangluu

Junior
Reactions
15
MR
0.000
như tít ạ. Em mong mấy pro chia sẻ giúp em về vấn đề này:
Chả là em đang xây 1 kênh. Chuyên mấy clip về chương trình trực tiếp. Em quay phim và pub trước mấy đứa kia. Mặc dù chất lượng tốt, cũng seo tối ưu này nọ. Nhưng view vẫn thấp lẹt tẹt. Tăng được ít view sau khi mấy kênh bự 1-2k hoặc nhiều K sub up video về chủ đề đó lên thì video em mất view luôn. Bọn kia toàn lên top mặc dù Pub sau.
Em đang suy nghĩ không biết có phải do kênh nó nhìu Sub với lâu rồi nên YTb nó toàn cho lên Top ăn view nhiều phải không nhỉ?

Em xây mới 2 tháng mà ko có kết quả gì với kênh luôn. Mới có vài Sub.
Pro đi ngang giải thích giúp em với ak :)

bạn đừng nghĩ bạn up lên trước thì bạn sẽ có nhiều view và top, Youtube cái quan trọng nhất là seo, bọn nó có khả năng seo hơn thì sẽ mau lên top thôi, với như bạn trên nói bọn nó có blacklink nữa thì sao

Huhu. Ra là vậy :(

Ai chỉ em seo backlink vs ạ :(
cái này thì tự tìm hiểu và làm thôi, nhiều khi tụi nó có web và ném lên đó, ytb cái quan trọng nhất là seo mà cái đó ở YTB thì chỉ đơn giản nhất là mua view mà thôi

bạn đừng nghĩ bạn up lên trước thì bạn sẽ có nhiều view và top, Youtube cái quan trọng nhất là seo, bọn nó có khả năng seo hơn thì sẽ mau lên top thôi, với như bạn trên nói bọn nó có blacklink nữa thì sao

Huhu. Ra là vậy :(

Ai chỉ em seo backlink vs ạ :(

cái này thì tự tìm hiểu và làm thôi, nhiều khi tụi nó có web và ném lên đó, ytb cái quan trọng nhất là seo mà cái đó ở YTB thì chỉ đơn giản nhất là mua view mà thôi
dạo này thấy mấy thánh 2016 siêng năng cmt mặc dù cmt nhảm
cmt lấy post à
@ thớt: vấn đề bạn hỏi bạn tự trả lời luôn r đó
kênh họ nhiều sub, lâu năm, khi đăng bất cứ video gì lên số người sub sẻ nhận được thông báo, họ sẻ vào xem, lượt đề xuất từ các video cũ nữa
đương nheieu view sẻ rất chất và nhiều
đc đưa lên top là chuẹn bt
mua view gì ở đây
nhảm shit

cmt lấy post à
kênh họ nhiều sub, lâu năm, khi đăng bất cứ video gì lên số người sub sẻ nhận được thông báo, họ sẻ vào xem, lượt đề xuất từ các video cũ nữa
mua view gì ở đây
nhảm shit
Hì. Mình nghĩ youtube nó xếp loại video dựa theo tuổi đời kênh nữa. Mình vs nó chơi 1 chủ đề. Nó up sau mà toàn top thôi. View quá trời lun

cmt lấy post à
mua view gì ở đây
nhảm shit
1k 2k sub là nhiêu sub hả bạn :)
với lại những cái tui nói bên trên sai chỗ nào chỉ xem nào " Pro "
Nhưng kênh 1 2k sub tương tác đc đến đâu mà thông với báo,
giờ muốn biết tôi nói đúng hay ko chỉ cần ông thread này xem video đó có backlink ko là rỏ ngay, kênh 1k 2ksub đoài tương tác cao tự lên view " nguy hiểm vãi "

Cũng có thể tâm lí người xem là : kênh này ít sub quá. Chắc k có gì đặc sắc nên ko ai sub hết. Còn kênh sub cao thì nhào đầu vào sub là an tâm nhất :d
cũng 1 phần như bạn nói, nhưng riêng mình cũng hay xem video và cũng sub nhưng ko quan trọng cái đó, cái mình quan trọng là chất lượng video

Cũng có thể tâm lí người xem là : kênh này ít sub quá. Chắc k có gì đặc sắc nên ko ai sub hết. Còn kênh sub cao thì nhào đầu vào sub là an tâm nhất :d
giờ ông muốn biết thì ông lấy video thằng cạnh tranh với ông xem nó có backlink ko là ông rỏ nha, xem tui nói có đúng ko hay cái " Pro 2015 " kia nói đúng, vãi cả tương tác khi kênh 1 2k sub :)

Kênh người ta lâu , lớn , mạnh . Đương nhiên là họ lên tóp rùi. Kênh cùi mía mà đi so với họ. Chán.:D

Kênh người ta lâu , lớn , mạnh . Đương nhiên là họ lên tóp rùi. Kênh cùi mía mà đi so với họ. Chán.:D
như ông thread nói kênh kia có 1 2k sub mà lớn mạnh gì mấy cái kênh này thím

Seo video có mấy bước thế các bác.tối ưu các kiểu mà đách có ma nào xem.nó nằm duới đáy top hay sao ấy.:(

giờ ông muốn biết thì ông lấy video thằng cạnh tranh với ông xem nó có backlink ko là ông rỏ nha, xem tui nói có đúng ko hay cái " Pro 2015 " kia nói đúng, vãi cả tương tác khi kênh 1 2k sub :)
Xem làm sao bác ơi. Chỉ giúp em để em xem nó thử ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week