Request mong pro palpay vào giúp đỡ

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
tình hình là giờ ình muốn lập 1 acc paypal, nhưng nghe nói là rất dễ bị limit, vậy cho mình hỏi là nên lập palpay vn hay palpay US, và khi tiền đã về ví rồi thì có thể bán ngay không, và có dể bị limit không
Mong mọi người diups đỡ

Last edited by a moderator:
người việt nam chơi hàng việt nam đi. acc mới lập nhận tiền xong 2 3 hôm sau hàng send. chắc cú hơn. còn pp chẳng biết thế nào mà lần limit bất cứ khi nào

paypal cực kỳ dễ bị limit, cho dù đã verified, cùng lắm thì xài PZ thôi, chứ mình ghét quá nghỉ chơi paypal rồi!

:m142: k để ý bị troll rồi. éo biết palpay là cái gì :m080:

vãi nhầm rồi mà, cho mình hỏi là tiền này bán như PM hoặc WMZ, có tiền là bán dc liền hay phải ddowjj, gì nữa vậy

ạc ạc, topic để title Report đỏ lè nhìn rợn cả người :)

còn gà chả biết để gì nữa, mà tiện thể ai xài Payza là bán tiền này cho ai vậy, nếu không xài paypal thì xài qua payza vậy

tốt nhất không nên chơi với pp nữa :)

mình lại thích chơi site nào trả qua paypal nhất.limit nó cũng có thể gỡ nếu như đầy đủ thông tin.còn những cái kia ai mà biết lại có LR ver 2 thì vỡ mặt paypal thì chứng thực toàn cầu rồi chả sợ

cứ lập ra và hạn chế send tiền giữa các acc, nhất là refund nói chung tốt nhất ko send, có tiền withdraw

ko send cũng limit thôi pro ơi :), pp nó thích làm gì là chuyện của nó. Chỉ có acc lâu năm, độ trust cao mới ít limit thôi

ko send cũng limit thôi pro ơi :), pp nó thích làm gì là chuyện của nó. Chỉ có acc lâu năm, độ trust cao mới ít limit thôi

mới tạo 2 ac dùng đây, có sao đâu, with vài chục lần rồi, tiền cứ chia cho 2 ac with 1 tháng khoảng 8 lần, bạn tôi nó tạo chục acc dung 1 ip có sao đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week