• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Một account PM verifield -VCB/WMZ

Status
Not open for further replies.

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Ai cần thì để lại yahoo hoặc inbox yahoo nhé .

bạn dùng những gì để veri acc Pm thể ?

VN mình cái gì cũng có thể đem bán thật vl. Trước chưa ver thấy ớn chứ ver rồi thấy rất dễ, bill fake còn qua :D

Mấy bạn nào mua nghiêm túc thì hãy cm nhé . Nếu không thì đừng vào topic của người khác cm vớ vẩn .
Ai cần mua cứ Pm inbox cho mình :) .

up cmnd + hóa đơn tiền điện nước scan lên 3h sau là ver xong 2 bước đầu. bước cuối ver = phone xong hết .
vậy mà cũng đem đi bán mới hài

up cmnd + hóa đơn tiền điện nước scan lên 3h sau là ver xong 2 bước đầu. bước cuối ver = phone xong hết .
Nhắc bạn lần cuối ko cm chuyện ngoài lề ở đây . Ở đây là topic mua bán . Chỉ dành cho người nghiêm túc . Nếu bạn muốn nói về chuyện veri như thế nào , bạn vui long tự tạo topic riêng nhé .
P/S : Nếu còn tiếp tục mình sẽ report bạn đến BQT .

Nhắc bạn lần cuối ko cm chuyện ngoài lề ở đây . Ở đây là topic mua bán . Chỉ dành cho người nghiêm túc . Nếu bạn muốn nói về chuyện veri như thế nào , bạn vui long tự tạo topic riêng nhé .
Report cũng chả dc cái mễ j đâu, trong rule ko ghi nhé. Buôn bán cũng fải có lương tâm tí chứ.

có luật report kiểu này à :D
Nhấn mạnh 1 lần nữa cho bạn report luôn nè

có luật report kiểu này à :D
Nhấn mạnh 1 lần nữa cho bạn report luôn nè
Mình đã hết sức lịch sự có thể còn bạn cứ tiếp tục hành xử vô văn hóa như vậy đi :) .
P/S : Cũng cảm ơn bạn vì đã chịu khó up topic cho mình =)) .

Mình đã hết sức lịch sự có thể còn bạn cứ tiếp tục hành xử vô văn hóa như vậy đi :) .
P/S : Cũng cảm ơn bạn vì đã chịu khó up topic cho mình =)) .
mình hành xử vô văn hóa chỗ nào nhỉ :D. ko văng tục chửi bậy bất kì chỗ nào nha

mình hành xử vô văn hóa chỗ nào nhỉ :D. ko văng tục chửi bậy bất kì chỗ nào nha
Bước cuối ver bằng phone là thế nào cậu Trường :D
Tớ úp CMND với bill Internet lên xong chờ tầm 15 phút hà... xong hết gùi nè. Được 12 ACC lun :p

Chào phamvantruong,

Đây là topic sell acc PM của chủ thớt nên bạn vui lòng ko comment những câu như vậy, bạn có khả năng veri PM bạn có thể lập topic sell acc PM, có cầu ắt sẽ có cung. Có những người ko veri được PM nên mới phải mua, hoặc họ chỉ có 1 CMND và 1 bill nên chỉ ver được 1 acc mà nhu cầu của họ muốn sử dụng nhiều acc nên họ mới có nhu cầu mua thêm.

Vì vậy mình nhắc nhở bạn lần thứ 1, bạn có thể lập topic riêng để sell acc hoặc lập 1 topic tutorial hướng dẫn ng khác cách ver acc PM.

Trân trọng!

họ chỉ có 1 CMND và 1 bill nên chỉ ver được 1 acc mà nhu cầu của họ muốn sử dụng nhiều acc nên họ mới có nhu cầu mua thêm.!
Chổ đó sai goài... tớ chỉ 1 info mà ver được cho 12 ACC đây. Tấc nhiên profile phải giống nhau, chỉ khác cái tên hiển thị sau số U thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week