• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Một account PM verifield -VCB/WMZ

Status
Not open for further replies.
Chào phamvantruong,

Đây là topic sell acc PM của chủ thớt nên bạn vui lòng ko comment những câu như vậy, bạn có khả năng veri PM bạn có thể lập topic sell acc PM, có cầu ắt sẽ có cung. Có những người ko veri được PM nên mới phải mua, hoặc họ chỉ có 1 CMND và 1 bill nên chỉ ver được 1 acc mà nhu cầu của họ muốn sử dụng nhiều acc nên họ mới có nhu cầu mua thêm.

Vì vậy mình nhắc nhở bạn lần thứ 1, bạn có thể lập topic riêng để sell acc hoặc lập 1 topic tutorial hướng dẫn ng khác cách ver acc PM.

Trân trọng!
Cảm ơn mod professional rất nhiều :) .
Bạn nào cần mua cứ inbox cho mình nhé :) .

Bước cuối ver bằng phone là thế nào cậu Trường :D
Tớ úp CMND với bill Internet lên xong chờ tầm 15 phút hà... xong hết gùi nè. Được 12 ACC lun :p
sau khi đc chấp nhận cmnd với bill thì PM bắt ver = phone . điền số phone việt nam dạng +84xxxxx rồi nghe call của PM tới báo code veri bước cuối nhập vào là ver xong .

sau khi đc chấp nhận cmnd với bill thì PM bắt ver = phone . điền số phone việt nam dạng +84xxxxx rồi nghe call của PM tới báo code veri bước cuối nhập vào là ver xong .
Sao ko thấy cuộc gọi nào hết mà ACC cũng báo ver rồi :D
Ra yahoo tớ nhờ xiú cậu

Chủ thớt cho cái giá ở topic luôn đi! Khỏi mắc công Inbox! Như thế ai đi ngang thấy vừa ý thì xúc luôn cho cậu! :D

THôi thì người ta thì bán,ai thích thì mua ;)

Chủ thớt cho cái giá ở topic luôn đi! Khỏi mắc công Inbox! Như thế ai đi ngang thấy vừa ý thì xúc luôn cho cậu! :D
Cảm ơn đã góp ý . Ai muốn mua họ ko ngại inbox cho mình đâu :) .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week