Warning Một chiêu scam cực bựa của thằng paidverts

mình thấy ai cũng nói đúng cả , vì nói chung cả 2 cũng phải đều có lợi , admin lập ra website => lợi , người chơi tham gia => cũng lợi , cũng giống như cung và cầu ở ngoài thực tế thôi , nếu 1 trong 2 ko có lợi thì cũng ko còn tồn tại

Lợi cũng ở mức vừa phải chứ không phải ăn tiền trắng trợn :rolleyes:. Mem đã đổ tiền vào rồi ngồi lick quảng cáo rồi. Vậy nên mấy thằng tây nó đang muốn rút hết tiền và đầu tư site khác :rolleyes: nếu là 1 AD thông minh thì không bao h chơi kiểu đó mà tìm cách khác khôn ngoan hơn

mấy cậu ko thấy cái thông báo của nó à?

Trong thời gian bảo trì, ko có ad nào bị mất, ad ko mất thì sao gọi là mất BAP mất $ :confused::confused:
Ad views have been disabled temporarily pending maintenance. We have extended all active ad timers by 48hours, so you won't lose any whilst we address our website speed issues. So I recommend taking the day off; check back tomorrow and we'll hopefully be back to normal!

cậu thớt vào chụp cái acc với cái point log xem nào :rolleyes::rolleyes: acc mình chả mất 1 xu :D:D

BAP vẫn chuyển ad mà, đóng băng ad không cho xem nhưng vẫn giữ lại tất cả các ad. Hôm qua t nhìn thấy có 49 ad, sáng nay vào lại vẫn thấy từng đó. BAP không thấy mất nữa. tức là sáng nay t chẳng có thêm cái ad nào cả. bình thường thì 49 ad kia là đi rồi con j? mà không biết bao giờ mới bảo trì xong nữa nhỉ

cái đó là chế độ đi chơi mà :D
ừ đúng rồi đấy. Có 1 số thành phần như cậu tưởng người khác không biết vào đây cũng như vậy.

Không đặt chế độ đó thì 2 ngày bảo trì Mất BAP

ừ đúng rồi đấy. Có 1 số thành phần như cậu tưởng người khác không biết vào đây cũng như vậy.

ngoài lề xí, mình chuyển BAP sang share thì có bán đc luôn ko, hay phải chờ người mua

BAP mình vẫn còn nguyên, ads vẫn chưa mất, hôm kia 20 hôm wa 39, bữa nay vẫn còn 39.

Còn cái vụ 1.99$ kia là chế độ nghỉ, đã có từ lâu rồi, ai đi chơi xa ko online đc vài ngày thì làm 1 gói.

Còn vụ bảo trì chắc là có thật, vì vài ngày trước PV rất lag, click ads hay gõ captcha rất khó khăn, cứ loading mãi.

Đây là ý kiến của mình, vì mình cũng đầu tư vào site này nên nó scam thì cũng sợ

mất BAP gì, cậu chụp cái hình acc xem nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

BAP vẫn chuyển ad mà, đóng băng ad không cho xem nhưng vẫn giữ lại tất cả các ad. Hôm qua t nhìn thấy có 49 ad, sáng nay vào lại vẫn thấy từng đó. BAP không thấy mất nữa. tức là sáng nay t chẳng có thêm cái ad nào cả. bình thường thì 49 ad kia là đi rồi con j? mà không biết bao giờ mới bảo trì xong nữa nhỉ

Cậu nghĩ tôi rảnh hơi đăng topic rồi lại phải đi chứng minh cho cậu à.
oát đờ heo, cậu bảo bị mất BAP với $, mình ko bị, và 1 vài cậu trên cũng ko bị :rolleyes::rolleyes:

muốn xem acc cậu bị thì nó thế nào ấy mà :D:D:D

thế cậu có mất cái gì chưa? wtf =))))))))

oát đờ heo, cậu bảo bị mất BAP với $, mình ko bị, và 1 vài cậu trên cũng ko bị :rolleyes::rolleyes:

muốn xem acc cậu bị thì nó thế nào ấy mà :D:D:D

Cậu xem acc tôi thì cậu biết tôi có mất bap hay không ???????????

Thằng nào có tài sản thì tự giữ. Tôi cảnh báo không tin thì thôi :D vậy nên đừng đòi hỏi :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week