Warning Một chiêu scam cực bựa của thằng paidverts

Cậu xem acc tôi thì cậu biết tôi có mất bap hay không ???????????

Thằng nào có tài sản thì tự giữ. Tôi cảnh báo không tin thì thôi :D vậy nên đừng đòi hỏi :rolleyes:
sao ko =))

nói chung là chưa mất gì cả.

Thằng Jo nó đã để đường cho ai muốn rút hết tiền đầu tư từ PV thì có thể rút ngay ( chuyển BAP sang share, share sang $, rồi rút $, 2 ngày là xong) là biết thực lực nó thế nào rồi.

Giờ ai sợ nó scam thì rút hết vốn, xong đừng vào nữa cho đỡ lag ;);)

ai ko biết pm mình chỉ cho :rolleyes::rolleyes:

Cãi nhau hoài, t bị mất 3$ đây nè

Đây chỉ là 1 cách mà nó đưa ra để mọi người có thể tham khảo thôi nhé hiện mình thấy mấy thằng lớn không thằng nào sử dụng cả

Thớt cố gắng cập nhật thông tin trước khí phán nhé toàn ếch ngồi đáy giếng
Vào web mình mà xem tin tức
Chốt lại 1 câu nguyên văng admin

Admin Jo xin nhắc lại một lần nữa là
Không phải lo lắng về các quảng cáo của bạn ... Khi quá trình xem quảng cáo được mở ra, điều tra tài khoản của bạn, và bạn sẽ thấy tất cả mọi thứ sẽ tốt đẹp. Ngay bây giờ, nó bị vô hiệu hóa và các lập trình viên đang làm việc.

Close topic

Thêm nữa những quảng cáo còn lại từ đêm 30/11 mà chưa kịp click thì mới bị mất còn bắt đầu từ 23h ngày 30/11/2014 mà hiện quảng cáo thì nó sẽ tồn tại 48 tiếng

Đây chỉ là 1 cách mà nó đưa ra để mọi người có thể tham khảo thôi nhé hiện mình thấy mấy thằng lớn không thằng nào sử dụng cả

Thớt cố gắng cập nhật thông tin trước khí phán nhé toàn ếch ngồi đáy giếng
Vào web mình mà xem tin tức
Chốt lại 1 câu nguyên văng admin

Admin Jo xin nhắc lại một lần nữa là
Không phải lo lắng về các quảng cáo của bạn ... Khi quá trình xem quảng cáo được mở ra, điều tra tài khoản của bạn, và bạn sẽ thấy tất cả mọi thứ sẽ tốt đẹp. Ngay bây giờ, nó bị vô hiệu hóa và các lập trình viên đang làm việc.

Close topic

có người kêu mất và t cũng mất thì sao t lại phải close topic :confused:

Mất BAP được ads nhưng hiện tại ads ko xem được vậy thôi còn bạn mất trong khung giờ trước khi có thông báo thì là do bạn không kịp click thôi

Thêm nữa những quảng cáo còn lại từ đêm 30/11 mà chưa kịp click thì mới bị mất còn bắt đầu từ 23h ngày 30/11/2014 mà hiện quảng cáo thì nó sẽ tồn tại 48 tiếng
câu này chuẩn nè =)))))

ai sợ thì cứ rút hết vốn , lỗ 30% chứ nhiêu. có còn hơn ko =)))))

Nó vừa đăng lên fb mấy giờ trước.

Nếu như vật có nghĩa là nó bảo các thành viên nên mua gói 1,99$ để đóng băng số BAP hiện có trong tài khoản nếu không đóng băng lại thì sau mấy ngày website #shit của nó bảo trì chúng ta sẽ bị mất BAP vì không click ads.

Vậy thì coi như 1 là thành viên phải mua gói 1,99$ hoặc là chấp nhận mất trắng do nó bảo trì. Nếu ai đầu tư nhiều thì chắc chắn sẽ phải mua gói 1,99$.

Của t coi như mỗi ngày ra đi 2-3$ với nó.

Ngay bây giờ hãy vào tài khoản và kiểm tra xem đã mất đi bao nhiêu BAP

https://www.facebook.com/paidverts
sax khùng cmnr cái này có khi paidverts mới ra mà.. cái này dành cho ng đi nghỉ lâu ngày ko online dc...
còn bảo trì ko click nó vẫn giữ ads cho mình mà... nó bảo trì toàn bộ có mất BAP đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week