Một chút tâm sự 300 triệu ... mọi người góp ý cho tớ với !!!

300 triệu nếu 1 người biết làm ăn 1 năm thu về hàng tỷ
do đó thơt nên tự lựa chọn nhé

- - - Updated - - -

300 triệu nếu 1 người biết làm ăn 1 năm thu về hàng tỷ
do đó thơt nên tự lựa chọn nhé
Hiện tại kinh doanh rất khó khăn, 300tr có người làm ra hàng tỉ, có người 300tr sẽ về 0 :)
Đầu tư 300tr để xin vào nhà nước mà lương 5tr thì okie rùi thớt, nếu có hướng lâu dài thì sau này sẽ ổn định hơn, lên dần theo năm tháng. Khi bạn thành kế toán giỏi, thì bàn sẽ kiếm được rất nhiều tiền nhờ vào làm ngoài!

mình cũng tình trạng tương tự chủ Top
- Kinh doanh 2 năm tích cóp được khoảng 200 triệu.
- Hiện tại ra trường đang chờ bằng, vừa ra trường có một suất cảnh sát 360t (ngành ngoài xin vào nhé- lương khoảng 6T chưa biết có lậu gì không)...cũng đang phân vân
- Mình nghĩ là nên xem xét kỹ nếu vị trí nhà nước mà ngon lành thì nên vào nhà nước ổn định (vào nhà nước không phải tính mỗi tiền, mà còn địa vị xã hội - quan hệ ) bạn nên cân nhắc thật kỹ.
Lựa chọn bản thân: Có vị trí nào ngon vẫn nhảy vào nhà nước (tay trong tay ngoài)- Mình không biết gì về MMO bạn nào chỉ mình vài chiêu với được không nhỉ :binhsua144:

Xin các bác tư vấn nghiêm túc giúp em !

HIện tại e có 300 triệu và bây h có 2 hướng :

1. xin việc làm hết 300 triệu vào làm kế toán hậu cần
2. đầu tư làm ăn kinh doanh ( nhưng ko biết làm gì ? kinh nghiệm còn quá ít trong lĩnh vực này )
3. làm MMO tiếp tục với nghề offers .

Tuy 23 tuổi rồi nhưng mình còn lơ tơ mơ cho định hướng quá ... hôm nay mẹ vào kêu xin việc làm hết 300 triệu ổn định biên chế nhà nước , lương tháng 5 triệu !

một số tiền quá lớn đối với e ... e phải làm sao đây các bác ! xin việc làm hết 300 triệu có nên ko ?? :((
xin việc là cái chắc 100%. VOTE

Vote cho xin việc! Vào làm công ăn lương, biên chế nhà nước. Tranh thủ cũng có thể làm được Offer. Mà con cái sau này cũng thênh thang đường sự nghiệp... Cậu hiểu ý mình nói chứ?:binhsua144:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week