SCAM Một ngày đen gặp dog yh:wjx_best,scam 28.8$

Proof gì đây? Log chat là 8/2 (là vụ của ông sell ssh cãi um sùm hôm nọ) , chuyển tiền là của ngày 18/2 . Vậy rốt cuộc là nhầm hay là chém gió pr dịch vụ đây :)
xl bạn sáng dậy bực mình quá nên nhầm...

đã sửa

Còn em thì nghĩ thế này ko biết có đúng ko?
1. Thằng A pm nói bán WMZ cho bác thread, nói thread vào xác nhận, thread vào ok luôn
2. Cùng lúc có 1 thằng B vào bán cho thread và comment trong topic và chuyển Z luôn làm thread tưởng là thằng này là thằng A vừa pm
3. Và thằng A đưa số TK nên thread chuyển thẳng tiền vào TK thằng A chứ ko chuyển khách hàng nên kêu bị mất số vnd tương đương 28,8 Z
Nhưng tình huống này thì rõ ràng khách ko ghi Memo nên mới dẫn tới tình trạng đó. Thường các bác khác em quen khi giao dịch mà ko ghi rõ ràng số TK trong Memo, lại ko là khách quen thì họ trừ phí rồi refund chứ ko mua bán, coi như 28,8$ đó bác trả phí trung gian cho thằng A rồi, chia buồn :)
Bạn thachthao dịch như thế này là đúng rồi nè. Bác chủ topic nói chẳng hiểu gì hết. :D

nếu mình ko nhầm log chat cũng vẫn có gì đó ko ổn. . Proof log chat phải hiển thị đc thời gian giao dịch (ngày tháng) chủ topic nếu ko phiền vui lòng bổ sung lại cho rõ ràng nhé (ko phải là soi mói hay làm khó cậu nhưng mình vẫn thấy chưa đúng rule về log chat :) )

cậu có thể bổ sung hoặc ko cũng ko sao, coi như là có đầy đủ proof rồi . Nếu scam ko có nick forum thì mod cũng ko làm đc gì thêm. Closed thôi :) @legialoc

chia buồn chủ topic nhé!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week