Một sao Hàn qua Việt Nam....

Status
Not open for further replies.

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Video--Ngo-ngang-khi-BTC-fan-meeting-Kim-Soo-Hyun-yeu-cau-fan-Viet-tuong-niem-3-1398167850.jpg

Không nói đến việc các bạn trẻ yêu mến a ta đến mức nào nhưng việc fanclub tại VN của a ta yêu cầu tất cả những ng tham dự buổi họp báo "đứng lên", "đặt tay lên ngực" để tưởng niệm các nạn nhân vụ chìm phà rõ ràng là 1 điều nực cười...

Nực cười ở chỗ : ngay tại Việt Nam đang bị dịch sởi hoành hành với hơn 7000 ca nhiễm và hơn 100 ca tử vong,.....thì các bạn chẳng quan tâm....
Nực cười ở chỗ : chỉ muốn làm hài lòng 1 người mà ng ta sẵn sàng gạt nỗi đau đồng bào sang 1 bên để "vờ an ủi" nỗi đau của dân tộc khác...

Chỉ 1 cách đơn giản: cùng tưởng niệm nạn nhân đại dịch sởi (vv....) ở VN và nạn nhân vụ chìm phà tại HQ.....Sao ko làm???!!!!

http://newsen.vn/chuyen-sao/tin-nha...oo-hyun-yeu-cau-fan-viet-tuong-niem-5788.html
http://baodatviet.vn/van-hoa/goc-nh...uong-niem-trong-hop-fan-kim-soo-hyun-3035353/

Last edited:
ảnh die, thích là chích không phải xoắn

1 bộ phận lớn người VN (đa số là giới trẻ tuổi teen) đang ở VN, ăn cơm VN nhưng tâm hồn thì ở Hàn xẻng :)

Chúng coi các nghệ sĩ Kầy pốp là thánh thần của chúng, và mục đích sống của chúng chỉ là ăn, uống, ỉa , ngủ và comment tung các cụ của chúng nó trên bàn phím :) Và chỉ ước mơ các cụ của chúng sang VN (ăn cướp tiền mà ba mẹ chúng vất vả làm ra để đc nhìn thấy các cụ của chúng nó, và ngửi ghế các cụ nó đã ngồi , chen chúc , chạy như 1 lũ zombie ko não chỉ để nhìn theo cụ chúng nó ngồi cười khỉnh cầm tiền đi về :) )

Nói chung là em ghét cay ghét đáng cái lũ fan cầy pốp mà ko phân biệt đc đâu là thế giới thực đâu là cái thể giới giả tạo giải trí Kầy pốp dụng lên :)

Con bạn cấp 3 mình cuồng k-pop, nhớ lúc lớp 12 tự nhiên đến lớp nó khóc hỏi ra mới biết 1 trong các ộp-pa của nó bị ốm :))

:rolleyes:, thích theo phong trào ấy mà. chứ mình mình thấy bọn nó hâm mộ Kim Tan. Tân Kim gì đó. cơ mà mình nhìn như thằng nhà quê ấy :D

mình thỉnh thoảng cũng đc mấy tình yêu hâm mộ cuồng nhiệt. chỉ còn biết thốt lên mấy câu: thank for crazy fan. cơ mà lắm fan là nam mới đau. số nhọ. xin lỗi đời quá đen. gay cmnr

có trách thì trách mis sờ bộ trưởng tiến nhé
tiến là bộ y tế liên quan gì đến bộ văn hóa hả đại ca >.<

Nói chung là ko bàn luận về chính trị , vì VN mình thì khỏi nói :)
VN là nước tham nhũng công khai đứng đầu thế giới mà :)
Đến VN là cái gì cũng tiền tiền, nghe nói mới đòi thu phí phố cổ hội an nên bị nước ngoài viết bảo chửi là VN tham lam, vô lý và đòi tẩy chay VN kia kìa :D

tiến là bộ y tế liên quan gì đến bộ văn hóa hả đại ca >.<

Nói chung là ko bàn luận về chính trị , vì VN mình thì khỏi nói :)
VN là nước tham nhũng công khai đứng đầu thế giới mà :)
Đến VN là cái gì cũng tiền tiền, nghe nói mới đòi thu phí phố cổ hội an nên bị nước ngoài viết bảo chửi là VN tham lam, vô lý và đòi tẩy chay VN kia kìa :D
đang nói đến dịch sởi mà :D

đang nói đến dịch sởi mà :D
topic này nói kầy pốp mà >.<

Dịch sởi thì ..... dân có chết, dân có chửi, dân có bức xúc thì Tiến vẫn vững ghế vì nhiều tiền và quan hệ rộng mà :)

Bộ trưởng làm ăn như kít, ở nước ngoài thì bị buộc từ chức lâu rồi. Còn ở VN thì ..... dân ko có tiếng nói :D

Mẹ nhìn cái mặt mấy thằng này non choẹt. Phấn son. Như gay nhỉ anh em
:D
Nhưng mà công nhận phim này cũng hay:rolleyes:

=)) đăng nhập và like 1 phát

Mình cũng là fan hay xem phim thằng này nhưng giờ mới biết tình hình dịch sởi nó lan kinh như thế.Lướt Facebook với xem mấy trang báo cho giới trẻ như Kenh14 *** thấy nói tới gì cả,toàn nói về vụ chìm phà ở Hàn Quốc.Bọn Kenh14 còn update liên tục mới kinh còn Fecebook thì thôi rồi,mấy em gái cuồng Kpop mà mình add fr chúng nó cứ nói miết về vụ chìm phà ấy cứ như là đồng bào của tụi nó vậy,thay Avatar với đăng status #PrayForSouthKorea rồi còn vận động mọi người lên Twitter Trend nữa...quá buồn cái dám nữ sinh này :(

yêu cái đẹp là 1 điều tốt :D. Nhà có điều kiện tội gì không đú. :D. Đâu chỉ riêng việt nam mà toàn thế giới nó vậy rồi.

Con người không phải ai cũng giống ai, phải có người này người kia. Không thể bắt buộc người ta phải có suy nghĩ giống mình được.

Không có fan cuồng thì bọn ca sĩ diễn viên nó sống bằng gì.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week