Tutorial Một số điều cần lưu ý khi chơi Coingeneration

thế cách nào ko cheat nói nghe thử :binhsua123:
:)) bác ver bằng sđt Việt Nam rồi nạp $ vào mụa thread rồi chạy trên máy tính của bác là không cheat... ý bạn trên kia là thế :binhsua121:

- - - Updated - - -

rút tiền về cùng ip thì có vấn đề j k bác ?
Band nhé bác

:m131: rảnh ko đi reg acc đi làm mấy cái này,...chỉ làm cho coin nát thêm thôi
Híc rút $ trưa giờ time đâu nữa mà reg acc bác ơi
Và đã ko còn thấy bro ấy comment ........................ :binhsua95:
comment nữa thì mình chụp thêm poof thôi chả có gì cả
cái này k verify có ảnh hưởng gì k ạ
À không rút được tiền + không có Thread nhé

cho mình hỏi 1 số pinger veri đc mấy tk vậy?

mình reg coin ip us khác nhau, sau đó cho chạy hết trên vps có đc ko ?

Mong các pro chỉ giáo

1 pinger đc 1 tk thôi bạn 1 số vn ver đc 3 tk pinger
đc

cho mình hỏi thêm . mỗi 1 acc thì lại 1 tk pz riêng hả cậu ? khi quản lý nhiều acc pz trên 1 máy mình có cần lưu ý vấn đề gì ko ? ip hay cookie hay tạo nhièu profile cho firefox để login pz ?

chán thằng coin này quá , sao 5 tiếng 40 phút mà đc có 0.1 , hết nói nỗi luôn :binhsua46:

cho mình hỏi thêm . mỗi 1 acc thì lại 1 tk pz riêng hả cậu ? khi quản lý nhiều acc pz trên 1 máy mình có cần lưu ý vấn đề gì ko ? ip hay cookie hay tạo nhièu profile cho firefox để login pz ?
1 tk có thể chơi chung 1 pz đc mjh vẫn chơi :D chả sao

mới kêu 2 thằg bạn ref,thằng đầu tiên thì ref có hiện lên soft,thằng sau k hiện là sao thế nhỉ..?..ai giải thích hộ với nhé

Ai có kinh nghiệm giúp mình cái này chút xem nào. Mình treo 12h trên VPS ma tiền chỉ có 0,3 là sao? hic. Có người nói là do lỗi VPS. có người nói là do nick mới đăng ký nên 2 3 ngày sau mới được> ai có KN giúp mình cái nào

Ai có kinh nghiệm giúp mình cái này chút xem nào. Mình treo 12h trên VPS ma tiền chỉ có 0,3 là sao? hic. Có người nói là do lỗi VPS. có người nói là do nick mới đăng ký nên 2 3 ngày sau mới được> ai có KN giúp mình cái nào
12h là được 0.5 mà, xem today activity duration chạy bao lâu
khi tắt mà không nhấn shutdown & exit thì bị mất $ trong ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week