Một Số Góp Ý: Admin nào có net blvd, Ksix, Cpalead thì vào nhé

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Dạo này nghe mấy bác thang Blvd , Ksix bảo ksxi và blvd trừ tiền khíp lắm, mình xin góp ý nhé ADMIN NÀO HIỂU THÌ ÚP, CÒN AI PRO QUÁ CÓ Ý KHÁC THÌ VUI LÒNG ĐỪNG CHÉM NHÉ.
Các bác làm Ksix và BLVD thì đừng nên làm bằng SSH và HMA, đặc biệt là các offer down , vì offer download rất dễ bị balead.

Với CPAlead đang có con: Get The Ultimate Download Manager! thì hãy xem lại nha, nguy hiểm đó, bữa nay 29 chua rút nhanh dc, qua ngày 1 thì nên rút nhanh đi nhé, không thì đầu tháng nó check là bị badlead sạch $ đó.
Nói thế thôi, mọi người hiểu thế nào thì hiểu.

Đừng có nghĩ tớ lập cái pic này để mọi người làm ít rồi để tớ làm, tớ ko hề nhé...

Sai box , Letam ghé thì chuyển giùm e với nha. Thanks

Last edited by a moderator:
Thấy nhột nhột nhỉ he he he

hehe, cám ơn đã chia sẽ, nhân tiện cho hỏi CPALead cày = HMA thì tỉ lệ NET PAID cao không ???

Có cùng câu hỏi luôn. Nhớ không nhầm thì đợt lâu lâu rồi thấy theart có tuyển mem cpa free chiến bằng hma thì phải.

đâm tới đi bạn, thèn cpalead này dễ tính giống như giám khảo Thành Lộc VM Got talent :D

hehe, cám ơn đã chia sẽ, nhân tiện cho hỏi CPALead cày = HMA thì tỉ lệ NET PAID cao không ???

nó cũng paid cho bạn, nhưng nếu bạn có nhiều acc cpalead thì nên chơi cách đó, chứ có 1 hay 2 acc thì khổ đó, Nó paid trước rồi trừ $ sau, => cái acc của cậu sẽ bị âm, mà acc âm mà acc thường thì gở bằng niềm tin

Con off đó giờ cũng nát rồi, mở bằng HMA cũng chẳng còn mở nổi nữa là ^^. Giờ đâm vào cũng tèo mà thôi, xác định ban hoặc trừ tiền hoặc âm tiền thì húc ^^. Ksix thì nó pause hàng loạt những con hot của tháng trước rồi, khả năng cũng chuẩn bị trừ tiền hoặc treo hằng loạt :D.

Con off đó giờ cũng nát rồi, mở bằng HMA cũng chẳng còn mở nổi nữa là ^^. Giờ đâm vào cũng tèo mà thôi, xác định ban hoặc trừ tiền hoặc âm tiền thì húc ^^. Ksix thì nó pause hàng loạt những con hot của tháng trước rồi, khả năng cũng chuẩn bị trừ tiền hoặc treo hằng loạt :D.

bạn mở bằng hma thì đương nhiên là ko mở đc rồi, cpalead ngta làm bằng hma từ bao lâu nay rùi, h còn ip vào đc nữa mới lạ, các loại sock khác làm vẫn lead bình thường. còn ksix, chuẩn bị có bão là điều đc dự đoán từ thời rocket còn hưng thịnh bạn ạ :)

bạn mở bằng hma thì đương nhiên là ko mở đc rồi, cpalead ngta làm bằng hma từ bao lâu nay rùi, h còn ip vào đc nữa mới lạ, các loại sock khác làm vẫn lead bình thường. còn ksix, chuẩn bị có bão là điều đc dự đoán từ thời rocket còn hưng thịnh bạn ạ :)

Có vẽ là 1 pro ẩn danh nhĩ :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week