Một số thắc mắc về chơi nuôi gà

Tanvaogio1

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Ân đoạn nghĩa tuyệt với net giờ em mới chập chững chuyển sang chăn nuôi gà :)
Có mấy thắc mắc mong các bro giải đáp hộ .:confused:
1) Em đang là sv ở trọ nên phần địa chỉ phải ghi thế nào ? Có nên dùng dịch vụ nhận pin hộ cho đỡ lằng nhằng ?
2) Khi chơi gà hoàn toàn không có một hình thức reup bán reup nào có thể tồn tại đúng không ?
Mong các bro giải đáp :D:D

chăn gà cũng tuỳ thuộc vào may mắn nữa :D đẹp trai khoai to là youtube nó thích
nói chung mảng youtube nhiều cao thủ lắm.nhưng vì chén cơm của họ nên ít ai chia sẻ bí quyết và show hàng.
thân ái chào quyết thắng

Last edited:
Chơi ga bi giờ k gian lận thì khó mà kiếm dc tiền, trước là mảnh đất mầu mỡ, bjo thành chỗ cho ruồi đậu, đừng có đọc mấy bài hướng dẫn trên mạng từ những năm trước mà ảo tưởng. Thông tin đến bạn,

Chơi ga bi giờ k gian lận thì khó mà kiếm dc tiền, trước là mảnh đất mầu mỡ, bjo thành chỗ cho ruồi đậu, đừng có đọc mấy bài hướng dẫn trên mạng từ những năm trước mà ảo tưởng. Thông tin đến bạn,
chuẩn =)) , cái này mà vô tay vn là nát hết =))

mình không ảo tưởng ,trước cũng có 1 thời gian kha khá gắn bó với net nên kinh nghiệm không thuộc dạng newbie .Nhưng trước chỉ reup nay chuyển qua nuôi gà nên không biết mấy mánh cũ có dùng được không :)
Mà như bác nói thì khả năng vẫn reup được =))

mình không ảo tưởng ,trước cũng có 1 thời gian kha khá gắn bó với net nên kinh nghiệm không thuộc dạng newbie .Nhưng trước chỉ reup nay chuyển qua nuôi gà nên không biết mấy mánh cũ có dùng được không :)
reup bình thường nhưng mà cứ thi thoảng die 1 kênh thôi hic :(

reup bình thường nhưng mà cứ thi thoảng die 1 kênh thôi hic :(
mà reup em thấy cũng bấp bênh lắm,đang tính chuyển hướng mua video rồi khai thác.
Em thấy mấy forum bọn tây bán 3 4 $ 1 video 10 phút ấy mà biết chất luợng thế nào :(
Với chưa tự tin trình seo của mình lắm nên chưa dám xuống tay đầu tư !

kiếm mấy con 40-45 dễ nuôi hơn

Reup thì dc những liêu có ai xem video không, khi mà người người nhà nhà người ta cũng reup... Chỉ có cách là gian lận lượt xem và cllick thoi

Cái gì làm phải co thủ thuật.

Ở thời nay ko có vụ tay ko bắt giặc nhé.
Hãy đầu từ thông minh rồi hãy tính đến việc làm gian lận, mọi cái chỉ nên ăn chia 30.70.
Hãy đầu tư và làm chuẩn 30% rồi tính tiếp.

Chỉ có vài lời mong anh em thành công.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week