Một số thông tin về đại ca trùm UG magickaitokid

Status
Not open for further replies.
đệt cm! NẾu là s2_lheo thì là kẻ thù của ta đấy! Mượn tiền xong còn cắn ta nữa! VL! :binhsua12:

giau quá, cho mượn ít tiền ăn tết với bác

Kaka đúng là hài thật =)), em cũng biết chút ít về UG đọc mấy comment thấy các bác bình luận đa phần là hiểu sai về anh em UG rùi :)

vấn đề chính là tại sao yahoo của s2 > kaito > ailen > trùng nhau .

nếu sự thật bị phanh phui thì lòng tin mọi người bị giảm đi đáng kể nhỉ?
Bảo hiểm 2tr+chém gió= 2k lr! Vụ này lớn! :))

Trùm UG @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

:| :| :|

cãi lộn gì vậy :binhsua18:

theo thuyết âm mưu thì trùm scam utlg tạo ra vụ này nhắm tranh thủ lúc lộn xộn để tiến hành scam cho dễ dàng à :))

theo thuyết âm mưu thì trùm scam utlg tạo ra vụ này nhắm tranh thủ lúc lộn xộn để tiến hành scam cho dễ dàng à :))
bạn nghĩ hắn làm thế nào scam được? Xảy ra chuyện này mọi người sẽ cảnh giác cao độ hơn chứ ở đó mà scam! :))

bạn nghĩ hắn làm thế nào scam được? Xảy ra chuyện này mọi người sẽ cảnh giác cao độ hơn chứ ở đó mà scam! :))

thứ nhất là bạn nhìn cái ảnh kia chưa ? fake nick đi scam là bài quá quen thuộc rồi . và đã bảo là thuyết âm mưu mà :">

mình nói rùi nick Dercete là thằng cờ hó Kai:D

[/B]

thế động vào đúng nick chính rồi nên phải lồng lộn lên đúng ko :">
chứ mạnh dạn tiếp tục đi :">

làm hẳn 3 4 topic nữa đưa mình lên báo nào , lâu lắm ko có ai cho mình lên báo .
mạnh dạn lên nào , tích cực nữa lên .
cố lên nào , cố lên nào

- - - Updated - - -

thằng cờ hó Kai đang giãy dụa vì info của nó là thật, các bạn cứ việc truy cái tk Ngân hàng là ra info thui.
Còn làm hay ko là việc của các bạn. tiền ko phải lá mít ;))

cố lên nào , cố lên nào , vác dao ra ngân hàng , dí dao vào cổ là nó sẽ khai hết tất cả info ra đấy , cố nữa lên nào , mạnh dạn lên :x

tiếp tục nữa đi nào , để tớ cổ vũ cho

thứ nhất là bạn nhìn cái ảnh kia chưa ? fake nick đi scam là bài quá quen thuộc rồi . và đã bảo là thuyết âm mưu mà :">

thế động vào đúng nick chính rồi nên phải lồng lộn lên đúng ko :">
chứ mạnh dạn tiếp tục đi :">

làm hẳn 3 4 topic nữa đưa mình lên báo nào , lâu lắm ko có ai cho mình lên báo .
mạnh dạn lên nào , tích cực nữa lên .
cố lên nào , cố lên nào

Tinh ý 1 chút thấy kiểu commetn thằng này giống ý hệt cờ hó Kai và nó chỉ tham gia các topic nào liên quan đến thằng Kai và mình (vì nó bị mình bóc mẽ)

Ai ở Ninh Thuận thì làm to vụ này đi. Info của nó lấy ở Ngân hàng đó. Info thật chứ ko phải fake đâu

Té thui, cờ hó vào đẩy topic sang hướng khác ghê quá ;))

Tinh ý 1 chút thấy kiểu commetn thằng này giống ý hệt cờ hó Kai và nó chỉ tham gia các topic nào liên quan đến thằng Kai và mình (vì nó bị mình bóc mẽ)

Ai ở Ninh Thuận thì làm to vụ này đi. Info của nó lấy ở Ngân hàng đó. Info thật chứ ko phải fake đâu

Té thui, cờ hó vào đẩy topic sang hướng khác ghê quá ;))

mạnh dạn lên nào , tích cực nữa lên , gào thét xuông thì sao làm được gì ,

tích cực vào , tớ đã chỉ cách tận tay rồi mà vẫn chỉ gào thét xuông thế à .

mạnh dạn lên nào , để tớ cổ vũ thêm cho nào

hò dô ta nào , hò dô ta nào . hai ba cố lên nào , hai ba cố lên nào :X

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208