Ask Một số thuật ngữ offer - Newbie

nplong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chào cả nhà.
Mình mới vào diễn đàn, định tìm một hình thức mmo để tập làm quen, vào topic offer, đọc các bài hướng dẫn thì thấy hiểu sơ sơ, nhưng có một số điểm còn chưa hiểu, mong mọi người giúp thêm.
1. Lead, credit... và một số thuật ngữ khác trong offer nghĩa là gì?
2. Sock, VPS, script trong offer dùng làm gì ?
3. Làm offer 1 mình, phải mua soft hỗ trợ hay không? (nếu k mua soft thì có làm đc k)

mong các bác quan tâm giúp đỡ...

chào cả nhà.
Mình mới vào diễn đàn, định tìm một hình thức mmo để tập làm quen, vào topic offer, đọc các bài hướng dẫn thì thấy hiểu sơ sơ, nhưng có một số điểm còn chưa hiểu, mong mọi người giúp thêm.
1. Lead, credit... và một số thuật ngữ khác trong offer nghĩa là gì?
2. Sock, VPS, script trong offer dùng làm gì ?
3. Làm offer 1 mình, phải mua soft hỗ trợ hay không? (nếu k mua soft thì có làm đc k)

mong các bác quan tâm giúp đỡ...
1 số cái google có rồi đó

Ko biết ... ÚP lên cho pro chỉ cậu :D
1. lead là làm thành công 1 con off nào đó , credit là tiền mà bạn kiếm được từ 1 con off :D
2.Sock là 1 đạng proxy ảo dùng để fake IP ( qua Us chẳng hạn) , VPS là máy ảo dùng làm gì thì ... , script ko bít :D
3. làm off lâu dài nên mua tool như vậy sẽ nhanh hơn :D
P/s: tớ cũng là newbie dang tìm hiểu, hy vọng giúp được bạn ... Các Pro đừng ném đá em :binhsua12:

Theo mình biết thì :
Lead: có nghĩa là mình làm con offer đó nó trả tiền cho mình gọi là lead còn mang nghĩa gọi là làm thành công con offer đó
Credit: có nghĩa là số điểm sẽ nhận được khi làm con offer đó
Sock: nói nom na là một loại IP như IP trong máy tính của bạn, nhưng nó là IP nước ngoài.
VPS: Nó như một cái máy ảo đạt tại nước khác...Mạng nhanh hơn

Có gì ko đúng xin các pro chỉnh sửa giùm

cảm ơn các bác đã vào trả lời topic em...sock, proxy, vps thì em có từng vọc web, cc các loại nên cũng có biết, nhưng trong offer thì dùng làm gì ?
sock proxy thì chắc là dùng để làm các offer riêng cho us, hoặc nơi nào đó, còn vps thì làm gì?
script thì chắc là để tự động điền các offer, nhưng như vậy có phải là gian lận k?

sao mình tìm không thấy nút thanks nhỉ

cảm ơn các bác đã vào trả lời topic em...sock, proxy, vps thì em có từng vọc web, cc các loại nên cũng có biết, nhưng trong offer thì dùng làm gì ?
sock proxy thì chắc là dùng để làm các offer riêng cho us, hoặc nơi nào đó, còn vps thì làm gì?
script thì chắc là để tự động điền các offer, nhưng như vậy có phải là gian lận k?

sao mình tìm không thấy nút thanks nhỉ

Offer thì toàn chơi gian lận mà ;)) script thì nói chung chung quá.
Tự động điền thì có Roboform.
VPS thì nó là 1 máy ảo, server đặt tại 1 nước nào đó nên nó cũng đc dùng làm offer trong một số trường hợp

Theo mình biết thì :
Lead: có nghĩa là mình làm con offer đó nó trả tiền cho mình gọi là lead còn mang nghĩa gọi là làm thành công con offer đó
Credit: có nghĩa là số điểm sẽ nhận được khi làm con offer đó
Sock: nói nom na là một loại IP như IP trong máy tính của bạn, nhưng nó là IP nước ngoài.
VPS: Nó như một cái máy ảo đạt tại nước khác...Mạng nhanh hơn

Có gì ko đúng xin các pro chỉnh sửa giùm

sao lúc trc mi nói với ta Lead là số lít rượu mua đc nếu complete off đó , Credit là độ cồn , sock là mồi và VPS là nhà hàng tụi mình sẽ nhậu :binhsua15:

trước giờ cứ nghĩ là cặm cụi làm thì đc, không biết là phải cần nào là socks, proxies, VPS... con đường phía trước chắc sẽ khó khăn lắm đây :)
nhờ các bác hướng dẫn thêm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week