Một số tin tức từ pic!!!

Hôm qua 22h paid rồi mà sao tiền chưa về lr nhỉ có ai bị vậy không

LỘN BOX!!! ăn ban đó u, pay thì trước 9pm dễ về, pay 10pm thường bị đẩy về ngày típ theo

Cũng thấy đúng đúng nhưng mà vẫn còn run. Vậy thử hỏi nếu mình kich hết ID gõ 1 code ra, rồi lập ID mới cùng group, nó có bik ko nhỉ. Nếu vứt group thì tiếc quá

Cũng thấy đúng đúng nhưng mà vẫn còn run. Vậy thử hỏi nếu mình kich hết ID gõ 1 code ra, rồi lập ID mới cùng group, nó có bik ko nhỉ. Nếu vứt group thì tiếc quá

chưa hiểu ý bạn lắm... theo tình hình gần đây nhất khoảng vài tuần rồi: kick ID ra khỏi group đồng nghĩa với banned--> nó đang hạn chế, có update trên web đó. Vậy làm sao lập ID mới cùng group như bạn nói được. Hiện giờ chỉ có ID đã bị dismisss lâu mới có thể tạo group mới

chưa hiểu ý bạn lắm... theo tình hình gần đây nhất khoảng vài tuần rồi: kick ID ra khỏi group đồng nghĩa với banned--> nó đang hạn chế, có update trên web đó. Vậy làm sao lập ID mới cùng group như bạn nói được. Hiện giờ chỉ có ID đã bị dismisss lâu mới có thể tạo group mới

Hj, ý mình là Group đó hiện mình có 30 invi + 32 ID. Nghe bạn chủ thớt nói là ban hết group đã từng gõ 1 code. Vậy mình tính dimiss hết id cũ đã từng gõ 1 code + lập id mới trong group để gõ. Z có đc ko nhỉ

lúc trc mình cũng gõ 1 chữ ,nhưng từ khi nhận đc mail cảnh báo thì ko dám nữa. tới nay vẫn bình thường. hi. vậy là ko bị ngắm.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

LR thường thanh toán chậm, Z thanh toán trong 24h.chắc LR là 48h.
Hôm qua 22h paid rồi mà sao tiền chưa về lr nhỉ có ai bị vậy không

Hj, ý mình là Group đó hiện mình có 30 invi + 32 ID. Nghe bạn chủ thớt nói là ban hết group đã từng gõ 1 code. Vậy mình tính dimiss hết id cũ đã từng gõ 1 code + lập id mới trong group để gõ. Z có đc ko nhỉ

K có gì là chắc chắn cả. Theo mình thì bác cứ lấy ra gõ đàng hoàng 2 chữ, ngoài group đó nên có vài group dự phòng để phòng bất trắc và nên chấp hành rule của nó ngay từ đầu. Tuy là thu nhập ít hơn nhưng an toàn được phần nào. Chúc bác làm việc hiệu quả

K có gì là chắc chắn cả. Theo mình thì bác cứ lấy ra gõ đàng hoàng 2 chữ, ngoài group đó nên có vài group dự phòng để phòng bất trắc và nên chấp hành rule của nó ngay từ đầu. Tuy là thu nhập ít hơn nhưng an toàn được phần nào. Chúc bác làm việc hiệu quả

Oh cũng bik z thôi. Chắc bắt tay làm lại quá. Dạo này rãnh rỗi nhiều quá, trừ đi làm, còn lại toàn đọc sách, xem phim, hoài cũng chán

Cạp cạp thui a e.Tình hình cũng ổn rùi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week