Một số vấn đề với nguyentrunghoa - PTTC, xin phép bạn để chữ SCAM

Quân đội xe tăng đã sẵn sàng chiến đấu thoải mái nhé

úi trời ơi, chủ thớt dám ăn chặn đàn e ta à, ae đâu vào đây coi............:binhsua139:

Tôi và các bạn cũng như nhau cả thôi!
Vài cent của các bạn cũng chả thể nào giàu thêm, và nếu tôi đi lừa người khác, thì sẽ có người khác lừa lại tôi! Luật nhân quả mà!
Nếu đã chơi PTC, và biết đọc tiếng Anh thì Vấn đề ở đây các bạn xem thì đã rõ! Một số site có chiêu bắt người đi giới thiệu link của mình thì phải click trước người ref click mới nhận được số click của ref. Và như vậy:
- 1 là, có thể do thời điểm giữa tôi và chủ thớt kia click không trùng thời điểm nhau nên tôi không nhận được click của chủ thớt
- 2 là, những site đó có vấn đề hoặc chính chủ thớt có vấn đề - Nếu như Reg nhiều ID trên 1 site. Bởi trên cả danh sách Pay của tôi có trên 80 người và chỉ có vài người bị trường hợp như thế này! vậy mọi người thử nghĩ xem do đâu?

mình thấy ref của bác PTCC đông như thế, sao chỉ có 2 bạn phát hiện ra việc gian dối nhỉ, hay đó chỉ là nhầm lẫn do quản lý quá đông, thế nên mới có 1 - 2 sai sót ? Nếu vậy thì bác Nguyễn Trung Hòa nên xem xét kỹ lại rồi bồi thường là xong ấy mà.
Bác í làm ăn lớn mà, vài cent lẻ đáng gì đâu mà ăn chặn chứ, lại chỉ 1,2 người.

Ai chẳng có lúc sai sót, đừng làm to chuyện. Cứ từ từ mà giải quyết rồi rút kinh nghiệm thôi.

Hòa bình đi nhé.

Last edited by a moderator:
bác này giang hồ quá

chữ kí của mình yêu cầu bonus và refback cái gì phải ghi rõ, vậy mà 1 số người vẫn không ghi gì hết, không biết cái gì mà lần, cũng không biết chủ nào bonus hay rb nữa mới đau :D --> mất thời gian ngồi tra --> lựa người chủ nào uy tín, rõ ràng mà chơi thí dụ như mình chơi với bạn mmo1991 thì mình thấy rất tốt mà chế độ cũng tốt nữa (không phải quảng cáo đâu nha, mà là ví dụ đó :) )

mình mới nhận được 0.1$ của bác nguyentrunghoa mà chả biết bác send 0.1$ là send cái gì nữa, có j bác giải thích giúp mình qua yahoo nha, tránh lãng phí topic :)

Còn bạn! Bạn cũng là người đi tuyển Ref, và có thể số Ref của bạn hay bạn nào đó mà bạn đang marketing (có thể lại là 1 âấy chứ) còn ít! Bạn có thể làm như cách bạn đang nói! Và nếu số lượng Ref của bạn nhiều lên thì phải nghĩ cách làm thế nào cho khoa học, hiệu quả! Không phải tự nhiên tôi đưa cái link danh sách bảng lương lên để chỉ KHOE như đồng chí nào đó rảnh rỗi mới nói!
Một lần nữa nhắc lại, bạn cũng đang tuyển Ref, bạn nhận được từ mỗi ref bao nhiêu Cent sau 50, 100 click của họ? và bạn thử đi so sánh cái thời gian bạn bỏ ra để gõ lại cái tên từng site và vào lại topic để báo họ đã được RefBack, hay Bonus cho họ thì hiệu quả như thế nào? Thực chất, vài người vào để post vài câu, báo là đã refback... chỉ là động tác Xipam để đưa topic của họ lên đầu mà thôi!
Khi bạn có tới vài chục Ref hay trên 100 ref bạn có làm như thế được không?

Bạn nguyentrunghoa thử check lại cho mình xem, thật ra là mình cx k để ý lắm xem bác bonus hay rb cho mình chưa, vì đó chỉ là vài cent,đúng như bác nói, nhưng thấy chủ topic nói thế nên mình ms kiểm tra lại và thấy được như thế đấy. Mình nói thật nguồn thu nhập chính của mình k phải dựa vào ptc, kiếm thêm tí tiền gọi là mua kẹo thôi :), và lần sau nhớ kiểm tra cẩn thận kỹ hơn nhé
Thân,

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

đây ở đây cx có mình nè bác nguyentrunghoa, zzbynzz được 24 click , sao chưa thấy bác bonus :-??

dạ cx giống như chủ topic e cx bị thế :)) show cho mọi người thấy xem có cãi gì được k . Tất cả các site này đều chưa click ngày hôm nay
Đầu tiên là site bux4real

chưa nhận được bonus hay refback gì gì đó của nguyentrunghoa mặc dù số click đã lên tới 105 :))
tiếp theo là site tenadplus

Đồng ý là chưa nhận được refback nhưng còn bonus thì k nhận được :)) hứa là 20 click là bonus mà :"> sao k thấy nhỉ :))
thứ 3 là site high-zollar-bux

Được bao nhiêu click rồi nhỉ :-? 56 phải không ? Thế sao vẫn chưa nhận được bonus và rb :-??
Cuối cùng là site bowlingbux

Được 46 click :"> nhưng k nhận được bonus :-<
bằng chứng của nguyentrunghoa k trả tiền và tính sai số click nhá
Đây là cái bảng mà nguyentrunghoa tổng kết và lúc nào cx khoe ra :))

kéo xuống dưới nè :"> số click mà nguyentrunghoa tổng kết cho zzbynzz là 0, 15, 16, 0 :)) sao lại thế nhỉ :-??

thế này có phải scam k , các ae vào chém hộ cu byn nào :)

làm gì thì cũng có nguyên tắc! Trên ĐẦu topic Đã ĐỂ rất rõ! Ba ngày không click, không có lý do sẽ không bonus! CỦa bẠn 1 sỐ site chỈ click vài phát và nhẮm tỚi ngày gẦn ĐƯỢc bonus thì lẠi click! BẠn có thỂ tỰ check lẠi tỪ ngày bẠn ĐĂng ký + tỔng sỐ click cỦa bẠn thì bẠn tỰ hiỂu! Tôi nghĨ bẠn không nên tỰ khoe vẤn ĐỀ mình lên mmo4vn chỈ ĐỂ săn bonus!

Úi giời có 0. mấy đô cũng kiện với chả tụng.
Bonus cho em ấy thêm ít tiền, ông này keo thật.

tôi thấy bạn chủ topic báo cáo vấn đề, thì tôi thử check xem có vấn đề k, và kết quả là có, bạn không nên dùng từ "khoe" ở đây, chẳng lẽ k hiểu lại k được nói sao. Tôi đã check lại , 3 site hàng ngày tôi đều click đủ, chỉ có site bux4real cái ad nó lag lúc click lúc khong thôi. săn bonus có thấm vào đâu k mà săn ? bạn đừng có cái kiểu khinh người ấy. Bạn tự suy nghĩ lại đi ! Bonus hay không tùy bạn, bạn thích để dành tiền mua kẹo thì cứ để dành.té.

ối giới ơi tuyển ref là làm dâu trăm họ mà rõ khổ cơ

vậy ít nhất là có 5 bạn vào thông báo tình trạng giống mình rồi, còn bạn nào chưa kiểm tra nữa???
mà như nguyentrunghoa show ra, đơn giản như highdola, mình click 88 cái, bạn show ra 48 cái, ko lẽ buổi chiều nó ra 40 cái cho tôi click, tenads cũng thế, bạn show ra 25 cái, trong khi của tôi 5 mươi mấy cái, chẳng lẽ nó có 30 cái trong buổi chiều để tôi kick, và các hình ảnh tôi đã để ở trên rồi đấy, rõ như ban ngày!
Lại bắt mình đi contact với admin, việc này mình phải tự làm à, tuyển ref mà thế thật sướng quá đi.
Tại sao làm ref của nhanhui sướng vậy, ko thiếu đồng nào, ko ai kêu, cả vnjustin nữa, mặc dù chưa nhận bn nhưng ngay ngày đầu tiên nc bạn ấy đã bn 0.24$, mặc dù mình chưa kick cái nào, còn bạn leduythuc, mình kêu có ads nhỏ lắm có kick ko, bạn bảo có, vẫn bn đều??? Tại sao ko ai kêu sponsor của họ, chỉ kêu nguyenvanhoa???

vậy ít nhất là có 5 bạn vào thông báo tình trạng giống mình rồi, còn bạn nào chưa kiểm tra nữa???
mà như nguyentrunghoa show ra, đơn giản như highdola, mình click 88 cái, bạn show ra 48 cái, ko lẽ buổi chiều nó ra 40 cái cho tôi click, tenads cũng thế, bạn show ra 25 cái, trong khi của tôi 5 mươi mấy cái, chẳng lẽ nó có 30 cái trong buổi chiều để tôi kick, và các hình ảnh tôi đã để ở trên rồi đấy, rõ như ban ngày!
Lại bắt mình đi contact với admin, việc này mình phải tự làm à, tuyển ref mà thế thật sướng quá đi.
Tại sao làm ref của nhanhui sướng vậy, ko thiếu đồng nào, ko ai kêu, cả vnjustin nữa, mặc dù chưa nhận bn nhưng ngay ngày đầu tiên nc bạn ấy đã bn 0.24$, mặc dù mình chưa kick cái nào, còn bạn leduythuc, mình kêu có ads nhỏ lắm có kick ko, bạn bảo có, vẫn bn đều??? Tại sao ko ai kêu sponsor của họ, chỉ kêu nguyenvanhoa???
công nhận chủ thớt cũng tranh thủ thật, nói đi nói lại chủ thớt này cũng rãnh quá đi..................

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

lúc ngừ ta đưa bằng chứng thì k vào đối chất, chờ ngừ khác vào phản ánh thì tranh thủ vào nói, chủ thớt cũng cần coi lại mình đi................rãnh thật.

công nhận chủ thớt cũng tranh thủ thật, nói đi nói lại chủ thớt này cũng rãnh quá đi..................

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

lúc ngừ ta đưa bằng chứng thì k vào đối chất, chờ ngừ khác vào phản ánh thì tranh thủ vào nói, chủ thớt cũng cần coi lại mình đi................rãnh thật.

Đây chẳng qua là 1 vụ Marketing theo hình thức bẩn thôi!

mình kêu có ads nhỏ lắm có kick ko, bạn bảo có, vẫn bn đều??? Hề hề giỏi làm được thì nhảy vô làm chủ hội đi, anh em giúp bạn đó Click để nhận tiền dư thừa nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week