Một số vấn đề với nguyentrunghoa - PTTC, xin phép bạn để chữ SCAM

Miễn bàn với mấy kẻ chuyên soi mói, bới móc....!
Không soi mói, bới móc thì để cho những kẻ lừa đảo muốn lừa ai thì lừa àh. Trước khi nói, mình phải soi gương lại chính bản thân mình đã chứ.
Nếu một chủ hội uy tín thì làm gì có chuyện ref của mình quay lại thắc mắc,phàn nàn với chính mình (ở đây gần cả chục người, chứ đâu phải chỉ có 1 người ???????????????).
Hãy xem thử hội twillno1 xem, có xảy ra những chuyện như thế này không, làm ăn uy tín như sếp Will thì làm gì có chuyện ref phàn nàn, thật đúng như tên gọi của hội no1.
:binhsua137:

Không soi mói, bới móc thì để cho những kẻ lừa đảo muốn lừa ai thì lừa àh. Trước khi nói, mình phải soi gương lại chính bản thân mình đã chứ.
Nếu một chủ hội uy tín thì làm gì có chuyện ref của mình quay lại thắc mắc,phàn nàn với chính mình (ở đây gần cả chục người, chứ đâu phải chỉ có 1 người ???????????????).
Hãy xem thử hội twillno1 xem, có xảy ra những chuyện như thế này không, làm ăn uy tín như sếp Will thì làm gì có chuyện ref phàn nàn, thật đúng như tên gọi của hội no1.

wil đâu vô nhận hàng kìa, mà 2 bạn kia sao không teamview đy, cái đó là rõ nhất mà :))

Lâu không vào MMO giờ vô thấy nhiều vụ mới ghê!

Thôi khỏi cần teamview bác ạ, 0.8$ nó ko là gì, chủ yếu là khổ thân mấy anh em làm ref, ko fải em mà nhiều ng nữa, đến lúc đc nhận refback thì há mồm ra. Mà tóm lại là thế này, chốt hạ 1 phát: Các trang đó đều có câu "You need to view at least 4 advertisements to earn all clicks from your referrals tomorrow." Nghĩa là "Mày cần phải xem ít nhất 4 quảng cáo để kiếm được tất cả các nhấp chuột từ các ref của mày vào ngày mai". Nghĩa là hnay ko click, thì ngày mai nghỉ, ko có tiền. Từ đó suy ra bác này bác éo thèm kick cho anh em lấy 1 cái (lại ức chế rồi ^^) mà mấy trang bác ý éo kick là mấy trang mà ads của nó lag lòi con mắt, kick đi kick lại mới được, chắc là vì thế nên bác ý éo kick, chỉ kick mấy trang ads đơn giản kia thôi nên mới có kiểu cái thì đúng, cái thì sai lè ra đấy.

Mà cái trò Paypal bị hack thì cứ phải gọi là vãi cả nải, chơi ptc chắc 1 ông fải có dăm cái paypal là ít, mà nghe nói paypal truy cập ở địa chỉ IP khác là nó bắt đầu soi rồi, mới cả chắc bác ý bị hack cả câu hỏi quên mật khẩu với bị hack cả email nữa hay sao ý. Mà điều đặc biệt là bác ý bị hack đúng vào ngày trả rb, tuần trc cũng thế. Em dự đoán luôn, t7 tuần này bác ý cũng bị hack.

=> Vô trách nhiệm với anh em

Trường hợp 1:
Đối tượng xử lý: Những Scammer chuyên nghiệp hoặc bị các thành viên tố cáo mà có bằng chứng cụ thể.
Hình thức xử lý: BQT sẽ BAN vĩnh viễn, đồng thời xóa mọi Thread đã được tạo.
Trường hợp 2:
Đối tượng xử lý: Những Scammer mà tội danh mới thành lập, bị các thành viên tố cáo khi chưa hội đủ bằng chứng.
Hình thức xử lý: BQT thông báo và người bị Report có 24h để đối chất, chứng minh mình trong sạch.
:( Nếu trong sạch người bị Report sẽ được cộng 1 điểm trong phần Feedback Score của diễn đàn về dịch vụ tốt. :( Và người Report sẽ nhận 1 cảnh cáo từ BQT vì đã làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác.:(

tuần trc click piratebux 150 với servicebux 50 mà nhận đc rb 87c trang pirate.pm bảo update click thì ỏng cứ ừ ừ xong đến tuần này thì ko thấy ji luôn =))

"bắt thang lên hỏi cái ông trời,lấy tiền của ref có đòi được ko? ông trời ông bảo cái rằng ko,lấy tiền của ref.....tao còn bị hack huống chi là mày......."
ae thấy tuj sáng tác đc hum,đc thì thanks ủng hộ cái nha pà kun!:D

Thôi khỏi cần teamview bác ạ, 0.8$ nó ko là gì, chủ yếu là khổ thân mấy anh em làm ref, ko fải em mà nhiều ng nữa, đến lúc đc nhận refback thì há mồm ra. Mà tóm lại là thế này, chốt hạ 1 phát: Các trang đó đều có câu "You need to view at least 4 advertisements to earn all clicks from your referrals tomorrow." Nghĩa là "Mày cần phải xem ít nhất 4 quảng cáo để kiếm được tất cả các nhấp chuột từ các ref của mày vào ngày mai". Nghĩa là hnay ko click, thì ngày mai nghỉ, ko có tiền. Từ đó suy ra bác này bác éo thèm kick cho anh em lấy 1 cái (lại ức chế rồi ^^) mà mấy trang bác ý éo kick là mấy trang mà ads của nó lag lòi con mắt, kick đi kick lại mới được, chắc là vì thế nên bác ý éo kick, chỉ kick mấy trang ads đơn giản kia thôi nên mới có kiểu cái thì đúng, cái thì sai lè ra đấy.

Mà cái trò Paypal bị hack thì cứ phải gọi là vãi cả nải, chơi ptc chắc 1 ông fải có dăm cái paypal là ít, mà nghe nói paypal truy cập ở địa chỉ IP khác là nó bắt đầu soi rồi, mới cả chắc bác ý bị hack cả câu hỏi quên mật khẩu với bị hack cả email nữa hay sao ý. Mà điều đặc biệt là bác ý bị hack đúng vào ngày trả rb, tuần trc cũng thế. Em dự đoán luôn, t7 tuần này bác ý cũng bị hack.

=> Vô trách nhiệm với anh em
Đây là những lời nói, hành động của kẻ có văn hóa và ......... Miễn BÀN với loại: CƠ HỘI, ĐỤC NƯỚC BÉO CÒ... hết từ để bàn với kiểu người thế này!

"bắt thang lên hỏi cái ông trời,lấy tiền của ref có đòi được ko? ông trời ông bảo cái rằng ko,lấy tiền của ref.....tao còn bị hack huống chi là mày......."
ae thấy tuj sáng tác đc hum,đc thì thanks ủng hộ cái nha pà kun!:D

cho pp đi mình bn 0.1 $

Vâg Will trẻ trung xì tin đây ;)) , cho xin ít gạch xây thêm nhà cho gấu và mèo nào :D
Sao mà khắm thế! Ngửi thấy mùi ngay để nhảy vào...
Lại thêm 1 kẻ mắc bệnh ấu - não và thích - tự - sướng! Hình như ko phải lần đầu mà từ HCT sang đây ko dưới vài lần! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week