Một thằng ngu và một thằng đểu em chọn ai

Truyện hay quá :((, xúc động quá đi T.T đời nhiều chuyện khó lường, cô gái đó sẽ hối hận xuốt đời vì việc của cổ. T.T

" Cu Tý đâu tắt dùm tao cái quạt cái. gió lạnh quá ":binhsua12:
Cám ơn chủ Pic đã cho mình đọc 1 cậu chuyện cổ tích rất cảm động :binhsua07:

P/S: Mình vừa thông mình lại vừa đểu thì sao nhỉ . :binhsua10:

Mẫu người yêu của em là chàng ngốc chứ chẳng phải đểu hay ngu :)), chọn giữa ngu và đểu em chọn ế ~

Đồng ý với ý kiến của Ruby
Qua đây mình muốn nói với :
Các bạn nữ hoặc nam( ko chỉ có các bạn nữ mới biết yêu đâu nhé) giống với NV Nữ trong truyênj : Ðúng là ko nên quá mải mê chạy theo 1 hình bóng ko còn thuốc về mình nữa là.Với lại chia tay ko phải là kết thúc , mà là bắt đầu cho 1 cuôc sồng mới , hy vọng mới, những mối quan hệ mới. Và cho trân trọng những ng yêu bạn hơn, vì bit đâu, họ mới chính là 1 Nửa Của Mình ...:binhsua10:
Dành cho những bạn nam hoặc nữ giống như NV nam ngốc trong truyện : Dừng bao h cho mình cái quyền hy sinh vì đối phương, nếu bạn ko hỏi ý kiến của ng ta trc. Vì có lẽ theo bạn là dúng , là pro, là hết mình vì ng mình yêu...Nhung có bao h bạn nghĩ đến cảm giác của đối phương ko. VD như trong truyện nhé. Bạn làm vậy , ng bạn yêu( VD giống cô gái kia) sẽ càng bùn hon, sẽ sống trong đau khổ , dằn vặt ,sẽ cảm thây mình có lỗi..Chỉ vì yêu mình, mà anh ấy lại chết 1 cách ko dáng nhu thế...Nhu vậy còn tồi tệ hơn ấy. Thay vì nhu thế, hãy ở cạnh cô ấy, quan tâm cô ậy , và yêu trân thành hơn...( Có Phải Hay Hơn Ko Ngốc Ạ):binhsua01:
Ðặc biệt dành cho nhưng đứa giống như NV nam đểu trong truyên ( bất kể trai hay gai, già hay trẻ) : Cứ cười đi, rồi có ngày mày sẽ phải khóc và đau nhiều hơn... Đồ Khốn :binhsua12:

:binhsua12: đây là ngu + nhiệt tình = quá ngu :binhsua04:

Mình sẽ có bi kịch như nhỏ đó chăng ? :binhsua10: Nhưng cả 2 đều y mình mà mình chọn 1 cơ mà ? :binhsua12: làm sao đây ta ? Mình có hp ko khi cũng có 1 tên "Ngốc " như vậy nhỉ ? :binhsua74: Nhưng mà ......... nhưng mà .......... đọc xong truyện khó nghĩ quá :binhsua04: Mình làm j giờ ta ? :binhsua10::binhsua10:

nên có thêm câu hỏi " bạn sẽ chọn là thằng đểu hay thằng ngu " . Đảm bảo toàn thể dân mmo sẽ chọn là thằng đểu :)). Tội gì vì một đứa con gái không đoái hoài đến mình mà phí cả cuộc đời . Còn bao nhiêu thứ để lo chứ chết vì gái thì dù có cưới được con đó chắc gì đã được hạnh phúc đâu.

nên có thêm câu hỏi " bạn sẽ chọn là thằng đểu hay thằng ngu " . Đảm bảo toàn thể dân mmo sẽ chọn là thằng đểu :)). Tội gì vì một đứa con gái không đoái hoài đến mình mà phí cả cuộc đời . Còn bao nhiêu thứ để lo chứ chết vì gái thì dù có cưới được con đó chắc gì đã được hạnh phúc đâu.

chuẩn k cần chỉnh luôn , tán gái 1 tuần mà k thấy biến chuyển gì thi tán em khác , eo ngu si tình 1 em nếu nó chấp nhận thì tại vì mấy thằng kia bỏ nó , nó đến với mình như là mình là 1 thằng sơ cua cuối cùng thôi , mà nói thật tui chưa bao gio tán gái quá 1 tuần đâu nhé

nhưng cũng đừng kêu tui đểu tui yêu thì yêu lâu lắm nhé

hix, tội nghiệp thằng ngu thế :| xxx

truyện thì cảm động thật , nhưng chắc chỉ có trong phim ( chắc phim hàn ) chứ phim việt thì ko có rồi :D

cuộc đời thật phũ phàng thằng điểu đó lại có tất cả còn thằng ngu lại chả có j ngoài 1 cái ra đi vĩnh viễn chết là hết chứ còn làm đc cái j
sống mà ko làm đc thì chết còn có ý nghĩa j :binhsua10: vì thế ta hay làm những j khi còn sống đừng để đến khi chết đi lại hối tiếc hjj:binhsua08::binhsua08:

Ngu thì chết mẹ lun đi , ngu wa :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week