Một vài thắc mắc về WM mong anh chị em giải đáp.

Hallenjob

Pre-verified
Reactions
25
MR
0.003
Mình muốn hỏi là:
1. Một IP sử dụng nhiều tài khoản mini đc ko.
1. Hiện tại trên máy tính mình đã cài WebMoney Keeper Classic để dùng cho một tài khoản, liệu mình có thể sử dụng thêm một tài khoản classic khác không.
2. Nay để nâng cấp lên classic có khó khăn lắm không.
3. Nhu cầu hiện tại của mình là để nhận một số tiền rồi bán luôn không giữ lại, nếu như mình không nâng cấp lên classic (chỉ sử dụng mini) liệu có ảnh hưởng gì không, có tốn phí nhiều hơn ko, có bị giới hạn gì với classic không.

Mình xin được cảm ơn mọi người đã đọc topic này.

Mình muốn hỏi là:
1. Hiện tại trên máy tính mình đã cài WebMoney Keeper Classic để dùng cho một tài khoản, liệu mình có thể sử dụng thêm một tài khoản classic khác không.
3. Nhu cầu hiện tại của mình là để nhận một số tiền rồi bán luôn không giữ lại, nếu như mình không nâng cấp lên classic (chỉ sử dụng mini) liệu có ảnh hưởng gì không, có tốn phí nhiều hơn ko, có bị giới hạn gì với classic không.

1. Một ip, 1 máy sử dụng nhiều tài khoản mini thoải mái, chưa thấy ai report bị chém vì lý do đó. Bản thân mình cũng thế, dùng nhiều rồi chả thấy bị sao.
2. Một máy chỉ có thể dùng classic cho 1 tài khoản, bạn muốn dùng nhiều thì cài máy ảo ra nhé. Nếu dùng nhiều TK classic trên 1 máy có khả năng ăn banned và giải trình đó.
3. Nâng cấp lên classic rất dễ, trong box này đã có hướng dẫn.
4. Vấn đề up lên classic là để gỡ bỏ limit số lượng WMZ gửi và nhận trong ngày / tuần / tháng ... Nếu bạn nhận ít thì ko nhất thiết phải up lên classic, nhưng nếu deal nhiều thì phải up nếu ko ăn mit ko nhận và gửi đc nhiều.

That's all :D

1. Một ip, 1 máy sử dụng nhiều tài khoản mini thoải mái, chưa thấy ai report bị chém vì lý do đó. Bản thân mình cũng thế, dùng nhiều rồi chả thấy bị sao.
2. Một máy chỉ có thể dùng classic cho 1 tài khoản, bạn muốn dùng nhiều thì cài máy ảo ra nhé. Nếu dùng nhiều TK classic trên 1 máy có khả năng ăn banned và giải trình đó.
3. Nâng cấp lên classic rất dễ, trong box này đã có hướng dẫn.
4. Vấn đề up lên classic là để gỡ bỏ limit số lượng WMZ gửi và nhận trong ngày / tuần / tháng ... Nếu bạn nhận ít thì ko nhất thiết phải up lên classic, nhưng nếu deal nhiều thì phải up nếu ko ăn mit ko nhận và gửi đc nhiều.

That's all :D

Thanks for your answers :D

Mình muốn hỏi là:

1. WMZ Mini xài unlimited/IP ko cần lo lắng
2. 1 IP CHỈ ĐƯỢC xài 1 WM Classic!
3. Nâng cấp lên Classic cực kì dễ
4. Classic có chỗ để Edit Limit Account! Bạn muốn nhận bao nhiêu thì vào Setting rồi chọn Edit. Nếu bạn làm Exchange thì nên up Passport để ko thôi bị block account!

các bác pro cho em hỏi vơi, tình hình mình ko còn số đt cũ để nhận mã code, mình lên web wmz và đã thay đổi số đt thành công, nhung khi đăng nhập vào phần mềm thì no ko gởi mã code về số đt mới mà cứ gởi về số đt cũ là sao vậy? nhờ các bác chỉ giúp em với!

các bác pro cho em hỏi vơi, tình hình mình ko còn số đt cũ để nhận mã code, mình lên web wmz và đã thay đổi số đt thành công, nhung khi đăng nhập vào phần mềm thì no ko gởi mã code về số đt mới mà cứ gởi về số đt cũ là sao vậy? nhờ các bác chỉ giúp em với!

30 ngày sau nó mới gửi về SĐT mới, vậy nên post trước mới bảo "chờ đợi là hạnh phúc".
new phone number will take effect after 30 days ^^

1. Một ip, 1 máy có thể xài được nhiều tk mini
2. một máy chỉ dc xài 1 tk classic (nếu k xài máy ảo)
3. Nâng cấp lên classic rất dễ, chịu khó đọc tý là đc
4. up lên classic để bỏ giỏi hạn của mini keeper. và tiền sẽ báo có tức thì ngay khi có ng chuyển vào ví :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom