Một vài ý kiến nhằm cải thiện box captcha !!!!

nếu được ý kiến bác bao công - em xung phong là stick bọn mega - và sẽ bỏ cả 1 chiều hoàn thành bài viết ( dù trình bày cẩu thả nhưng mà đầy đủ ý nhe ;)) ) ok em xin slot - và chỉ stick lại những bài quan trọng - mong bác bao công xét duyệt à

bạn cứ việc làm nhé . mình sẽ xem xét lại rồi sẽ tổng hợp lại nếu đầy đủ bài viết

nãy giờ suy nghĩ giờ nghĩ được ra ý này mong anh em đừng ném đá, hay là mình vote bỏ hết rule trong box captcha đi nhỉ, có khi như vậy sẽ phát triển mạnh hơn đó vì khi đó ai cũng được tự do, mà tự do chính là nên tảnh của sáng tạo mà, đã sáng tạo bùng nổ thì thể nào cũng có nhiều ý kiến hay thôi đúng không ta :binhsua36:

rule ko có gì là ko tự do cả . ko cấm member phải im lặng . mọi người đều bình đẳng trong phát biểu cá nhân nhưng nó ở 1 mức độ nào cho phép .
Nếu bỏ rule thì chả khác nhà nước bỏ luật pháp sẽ thành đại loạn . rule hoặc luật pháp ra đời để chống chế cái xấu cho xã hội và bảo vệ chung tất cả mọi người . Nói đơn giản lại là ko có rule thì ko nên có box làm gì vì nó sẽ chả có kết cục tốt đẹp . Mình chỉ thấy trước mắt là bỏ rule thì cũng ko có gì để sáng tạo cả . Sáng tạo cho soft màu mè hơn chăng trong khi chức năng chính vẫn là gõ code
:m131:

nãy giờ suy nghĩ giờ nghĩ được ra ý này mong anh em đừng ném đá, hay là mình vote bỏ hết rule trong box captcha đi nhỉ, có khi như vậy sẽ phát triển mạnh hơn đó vì khi đó ai cũng được tự do, mà tự do chính là nên tảnh của sáng tạo mà, đã sáng tạo bùng nổ thì thể nào cũng có nhiều ý kiến hay thôi đúng không ta :binhsua36:

Vứt rules thì tất cả đều đổi màu nick trong vòng 2 ngày nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week