Một ý tưởng, giúp cho dân captcha chiến mạnh hơn

mèo, lặp code là những cách pix kiếm lời từ việc ban ID, và làm tăng pri bắt các bạn test ID, mang lại lợi lớn cho nó.

Lập server riêng, quan trọng bạn muốn nó trả bn / 1k code? Nói thật, nó không thiếu người, hoàn toàn ko, và cách chèn ép worker hiện tại như thế này mang lại lợi ích lớn nhất cho nó, giờ bạn muốn nó lập server riêng phục vụ cho bạn à :binhsua104: Gút lúk

lặp id là do lỗi tam giác gây nên và soft kô hiện được nên cho thành hình y chang hình lúc trước chư đâu phải do thằng pix đâu chó mèo là để phát hiện soft đó pro :binhsua121:

soft thì tăng năng suất cho nó chứ có phải soft auto giết nó đâu mà có soft auto rồi thì cần gì đi thuê worker, lấy cớ thôi. Lặp ID sao biết chắc do soft lỡ do server nó gởi code lỗi sao, vô tình hoặc cố tình thế thôi:binhsua112:

soft thì tăng năng suất cho nó chứ có phải soft auto giết nó đâu mà có soft auto rồi thì cần gì đi thuê worker, lấy cớ thôi. Lặp ID sao biết chắc do soft lỡ do server nó gởi code lỗi sao, vô tình hoặc cố tình thế thôi:binhsua112:

Bạn cứ tính đơn giản thế này, theo rule mỗi người chỉ được xài 1 ID, nhưng chúng ta đều dùng soft multi, ví dụ mỗi người dùng 10 ID, giả sử cùng 1 thời điểm số worker làm việc là 1000 người (có thể hơn) và đều dùng soft multi :binhsua112:, suy ra trong khoảng thời gian vài giây, server của pix phải chịu 10 x 1000= 10.000 request :binhsua121:, nhân số lần request lên liên tục theo từng giây => server phải chịu 1 lượng request quá khủng khiếp thì ko phải bạn đang giết server nó còn gì :binhsua104:. Chính vì thế pix mới ra chính sách tối đa 7id/ 1 ip. Và các bạn đừng bao giờ trách PIX, nó liên tục giảm rate và đưa ra nhiều chính sách theo cái nhìn của các bạn là bóc lột, nhưng nhìn khách quan, ko ai bóc lột ai đâu, có qua cũng phải có lại thôi, đó là chưa nói tới dân cheat, làm ăn gian cho cố dô, nó vơ đũa cả nắm cho mọi người chết hết :binhsua123:

thì code lỗi nên mới lặp id đó bó tay bác chắc mới cạp :binhsua104:

Vậy ý tưởng này khó thành r, vốn dĩ công nhân pix đã đông rồi, lập server mới nó phải tốn thêm nhiều chi phí, việc nó bóc lột mình là để giảm tải cho nó thôi :binhsua123:

Bạn cứ tính đơn giản thế này, theo rule mỗi người chỉ được xài 1 ID, nhưng chúng ta đều dùng soft multi, ví dụ mỗi người dùng 10 ID, giả sử cùng 1 thời điểm số worker làm việc là 1000 người (có thể hơn) và đều dùng soft multi :binhsua112:, suy ra trong khoảng thời gian vài giây, server của pix phải chịu 10 x 1000= 10.000 request :binhsua121:, nhân số lần request lên liên tục theo từng giây => server phải chịu 1 lượng request quá khủng khiếp thì ko phải bạn đang giết server nó còn gì :binhsua104:. Chính vì thế pix mới ra chính sách tối đa 7id/ 1 ip. Và các bạn đừng bao giờ trách PIX, nó liên tục giảm rate và đưa ra nhiều chính sách theo cái nhìn của các bạn là bóc lột, nhưng nhìn khách quan, ko ai bóc lột ai đâu, có qua cũng phải có lại thôi, đó là chưa nói tới dân cheat, làm ăn gian cho cố dô, nó vơ đũa cả nắm cho mọi người chết hết :binhsua123:
ý kiến bác này chính xác nè :binhsua121:

:binhsua94 ý tưởng bất khả khi với anh pix nha ta
Dự án # thì có thể vì đó giờ pix cha bao giờ trao đổi cả chỉ có "LỆNH THÁNH BAN XUỐNG LÀ PHẢI TUÂN"

bác này đúng là dân IT giải thích nghe sướng tai quá vote 1 phiếu :binhsua104:

vậy chừng nào thức hiện thế pro

Nếu chủ thớt vẫn còn muốn nuôi idea này thì share cho bạn cái này:
http://solvemycaptcha.com/
Option 1: $120/tháng thuê gói captcha server.
Option 2: $700 cho một web server captcha riêng, bạn làm chủ.
>> tham khảo đi rồi tự làm ra một cái cho anh em cạp làm luôn !!
Tui ủng hộ pác 10 workers :D

ý tưởng hay quá, nếu mà được như vậy thì chắc anh em ai cũng ủng hộ thôi :D

Nếu chủ thớt vẫn còn muốn nuôi idea này thì share cho bạn cái này:
http://solvemycaptcha.com/
Option 1: $120/tháng thuê gói captcha server.
Option 2: $700 cho một web server captcha riêng, bạn làm chủ.
>> tham khảo đi rồi tự làm ra một cái cho anh em cạp làm luôn !!
Tui ủng hộ pác 10 workers :D
cái này hay nè :binhsua03: , thuê sv cho ae cạpt đi mấy pro :binhsua04:

phí 20-30$ thì làm sao thằng PIX nó chịu cho , với lại captcha load lúc có lúc ko là chủ đích của PIX rồi

mình cũng có ý định làm 1 site Cạp nhưng ko biết nguồn hàng từ đâu nên ko làm đc nếu tìm ra đc nguồn hàng ổn định chắc sẽ làm 1 site cho mem VN làm thế là ổn nhất Rate 0.8--1$/1k thì ngon:((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week