• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell MOTDAN.GA - VIEW YOUTUBE - 0.5$/K view - ALL BANK,WMZ,PM

Status
Not open for further replies.
Thế có nghĩa vẫn bị trừ vì hơn 5K đó là cả V thực của mình hôm nay bị trừ chỉ có V mua chứ V kia là V tự nhiên chưa bao giờ thấy bị trừ cả. Dư hay ko cái đó ko quan trong lắm cái quan trọng là bị trừ V dần nó sẽ Trừ hết. mà thôi để test thêm. vừa Dep 10$ rồi để mình mua hết xem thế nào đã
Mình chỉ đảm bảo ko t
Giờ mà mua V sẽ là V Việt hả cậu định chơi luôn 20K V
Ban ngày thì view việt chiếm nhỉnh hơn các nước khác tí thôi.

Time view có 10-20s nâng lên ko được hã thớt. Time vậy sao view chất được. @@
Loại Low Retention này là nhiều hơn so với các site khác rồi cậu, các site khác thì chỉ 3s thôi. Loại High Retention thời gian tới mình sẽ cung cấp.

view bác hùng khá ổn định cho ae chơi youtube
đây là một video 5p mình ms mua
post nên để ae tham khảo nhé
ai có thắc mắc gì cứ pm mình cho xem cụ thể
ae nào làm 18+ thì có thể pm mình chia sẻ ít kinh nghiệm nhé

DQ0d

DQ0u

http://www.upsieutoc.com/image/DQ0d
http://www.upsieutoc.com/image/DQ0u

ngọt . :D

bác ơi, view bác không lên, mặc dù site motdan.ga để đơn hàng hoàn thành. Đã qua 6 tiếng rồi vẫn không lên view nào. Bác kiếm tra lại giùm em.
User: 487023898135151
Cậu kiểm tra ở real time nhé. View bên ngoài ytb nó cập nhật đôi khi chậm hơn 6 tiếng chút

Cậu kiểm tra ở real time nhé. View bên ngoài ytb nó cập nhật đôi khi chậm hơn 6 tiếng chút
em lỡ chỉnh block all vì không biết tưởng cái đó là tắt kiếm tiền, lỗi là do em, được rồi bác, em mua lại cái khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week