motngaymoi2002, kyshiwaro

kyshiwaro mới online lại 2 ngày hôm nay, bảo là bận quá, và cũng đã thông báo sẽ RB hết cho các bạn R2 rùi mà

cũng vì lí do khách quan mà các chủ hội nghỉ tuyển ref bạn ah , có 1 đợt pp nó limit acc của mình , motngaymoi , emgainho , và maxvic nên k còn acc pp để rb và bn cho anh em.

mong anh em thông cảm đi

kyshiwaro thì lâu rồi nhưng chưa thấy admin ban nick:
http://mmo4vn.com/showthread.php?17767-Hoi-RB-Tu-dong-tra-Ref-back-RB-100-mai-mai-0-05-site-scam

motngaymoi2002:
http://mmo4vn.com/showthread.php?25...-2-rebach-100-da-up-gold-70-can-anh-em-ung-ho

Thiết nghĩ phải lập thêm group SCAM and Banned :(
mình có off 1 thời gian vì có việc, nhưng scam thì ko nha, bạn có thể hỏi các bạn ref của mình. Vui lòng đọc lại topic của mình trước khi post, thanks

1. Bạn kyshiwaro thì đã nói ở trên rồi nhé.
2. Về việc của bạn motngaymoi thi mình cũng đã biết, mình đã cấm bạn ấy tuyển ref các site mới từ khi không RB, BN cho các ref (bạn ấy cũng chấp nhận và tuân thủ). Vì đây là trường hợp bất ngờ xảy ra(limit PP), bạn ấy cũng không vào up topic tuyển ref nữa(mặc dù bạn ấy vẫn vào diễn đàn)=> mình chưa ban nick bạn ấy vội (vì ban cũng thế, bạn ấy có hoạt động nữa đâu). Hy vọng bạn ấy sẽ vào refback cho các ref.
P/S: Mình không bao che cho 1 ai cả, tùy từng trường hợp mà mình sẽ xử lí như thế nào, nếu bạn cảm thấy không hợp lí thì cứ mạnh dạn cho mình ý kiến nhé.
Cám ơn bạn.
Thân!

mình có off 1 thời gian vì có việc, nhưng scam thì ko nha, bạn có thể hỏi các bạn ref của mình. Vui lòng đọc lại topic của mình trước khi post, thanks
Sorry mình chưa kiểm tra lại kĩ trước khi lập topic. Mong bạn sớm ổn định lại :D

emgainhommo1991 mình có tham gia nên thấy lúc bị limit pp là các bạn ý thông báo và kiếm account pp khác hoặc rb qua AP ngay. motngaymoi thì do ko thông báo gì trong topic nên mình tưởng bị limit pp là cũng scam luôn.

đâu cần đuổi cùng giết tận vậy:binhsua18::binhsua18:
Mình cũng ko thích vì mấy đồng lẻ mà làm to chuyện nhưng mình thấy mấy topic PTC có vẻ ít người report bên này nên các chủ topic cứ lẳng lặng mà biến mất cũng không ai làm gì. Gần đây có cái Paid2youtube của thaonguyen.rmit (vừa bị ban) mình tham gia khá nhiệt tình nhưng chủ topic lặn mất luôn chẳng thông báo site scam hay mình bị làm sao xong vẫn online post bài như thường. Admin/mod cũng ko thể vào hết từng topic để mà đọc từng post được, nên có gì nghi vấn thì report luôn cũng hợp lý thôi.

Sorry mình chưa kiểm tra lại kĩ trước khi lập topic. Mong bạn sớm ổn định lại :D

emgainhommo1991 mình có tham gia nên thấy lúc bị limit pp là các bạn ý thông báo và kiếm account pp khác hoặc rb qua AP ngay. motngaymoi thì do ko thông báo gì trong topic nên mình tưởng bị limit pp là cũng scam luôn.
:"> Có mình nữa ý, cũng bị baned cùng thời điểm (sáng chủ nhật), cũng báo với các mem của mình thứ 2 sẽ làm lại thẻ visa rồi verify...
@Thiensuvoly: làm đúng trách nhiệm và công tâm :binhsua06:

kyshiwaro vô nói sẽ suy nghĩ để rb cho rule 1 từ 29/8,
đến nay vẫn chưa suy nghĩ xong.

Chắc đợi ăn Tết Congo xong thì sẽ rb quá. :(

cậu vào kiểm tra kỹ xem còn sót ai không nha.
mình hiendt7885. kích cho cậu khác nhiều. vẫn chưa nhận đc r2 của cậu

1. Khi đến với PTC các bạn nên tìm cách tuyển ref cũng như click nhiều ad để nhận tiền chứ RB không thể giúp các bạn "có tiền" được. Do các chủ hội RB + BN quá nhiều công với việc gần đây PP limit nên việc RB + BN cho các bạn xảy ra nhiều sự cố.
2. Các chủ hội nếu không RB + BN kịp hoặc như thế nào thì nên báo lại trong topic ref để mọi người kịp theo dõi. Nếu để lâu mà vẫn không hồi âm thì buộc lòng phải close các topic tuyển ref của mấy bạn lại.
Thân.

như talegas nói thì nên tuyển ref, rồi click nhiều ads.
Mà giờ tuyển ref ở đâu, dụ ai ref ko cho mình giờ, có nước thuê ref rồi rb. Lạng quạng chưa cashout đã bị scam.
Người mới làm sao dám. (nếu ko muốn scam mọi người).

Phải kiếm chút vốn trước chứ.

giờ rb là nguồn $ PTC chính của mình đó. Mà gặp mấy ông tuyển ref kiểu này. Hic

như talegas nói thì nên tuyển ref, rồi click nhiều ads.
Mà giờ tuyển ref ở đâu, dụ ai ref ko cho mình giờ, có nước thuê ref rồi rb. Lạng quạng chưa cashout đã bị scam.
Người mới làm sao dám. (nếu ko muốn scam mọi người).

Phải kiếm chút vốn trước chứ.

giờ rb là nguồn $ PTC chính của mình đó. Mà gặp mấy ông tuyển ref kiểu này. Hic
Newbie mới chơi chỉ mong có dc khoản rb để tạo vốn là chủ yếu,chứ sao up acc và tuyển ref cho nổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom