motngaymoi2002, kyshiwaro

Newbie mới chơi chỉ mong có dc khoản rb để tạo vốn là chủ yếu,chứ sao up acc và tuyển ref cho nổi
Minh cũng là newbie, mới bắt đàu là ref cho bác motngaymoi ở site bulletbux đươc hơn 2 tuần rồi,mà bác đấy chẳng refback j cả,liên lạc thì không pm lại....haizzzzz

Minh cũng là newbie, mới bắt đàu là ref cho bác motngaymoi ở site bulletbux đươc hơn 2 tuần rồi,mà bác đấy chẳng refback j cả,liên lạc thì không pm lại....haizzzzz

bạn cứ report rồi trưng bằng chứng ra, mod vô xử, có thể bạn đó sẽ rb cho bạn nếu ko thì bạn kia sẽ bị ban, bạn giải tỏa được tâm lý.

Cứ có bằng chứng là report đi.

to vinhgv : nick yahoo của bạn có liên quan gì tới cái site kia không vậy ? =))

[/COLOR]
bạn cứ report rồi trưng bằng chứng ra, mod vô xử, có thể bạn đó sẽ rb cho bạn nếu ko thì bạn kia sẽ bị ban, bạn giải tỏa được tâm lý.

Cứ có bằng chứng là report đi.

to vinhgv : nick yahoo của bạn có liên quan gì tới cái site kia không vậy ? =))
MÌnh đăng ký ở http://mmo4vn.com/showthread.php?26...oi-thieu-rebach-100-&highlight=motngaymoi2002
Đây là hình ảnh chắc là bằng chứng được:

Last edited by a moderator:
Đã ban motngaymoi.
Bạn nào có ý kiến gì khác về bạn kyshiwaro thì cứ nêu lên nhé.
Thân!

không biết quangnam có quan hệ gì với kyshiwaro ko.
Nhưng Kyshiwaro đã tuyển ref hứa rb mà off 1 thời gian ko thông báo, ko rb thì coi như scam cũng được rồi.
Trong topic, kyshiwaro có nói sẽ rb theo rule 2, ko biết có bạn nào nhận được ko, thấy ko ai xác nhận cả (mình ko theo rule 2 nên ko biết có nhận được ko ), còn rule 1 thì cứ chờ, chờ mà ko đưa ra hạn chót.
Thấy có nhiều biểu hiện scam quá.
Giờ thì cũng chẳng có ai ref thêm cho kyshi, có lẽ để tới tuần sau như quangnam nói, mà ko có gì sáng sủa hơn thì ban cũng chưa muộn nhỉ.

Tất cả đều ra đi chỉ mình tui trụ lại. Làng MMO lại một phen sóng gió. :binhsua115:
Toàn scam mấy acc uy tín không mới khổ anh em newbie

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week