[Mr MMO 2013] - MLouis1997 - Trai Hải Phòng ,Bé nhưng ham học hỏi !!

Status
Not open for further replies.
đúng là chưa bao giờ thấy ai bảo dân hải phòng "quê mùa" bao giờ, đang định thắc mắc mà có 2 người nói hộ;))

theo mình thì thớt cố gắng học tốt để vào một cái trg ĐH hơn là cố kiếm thật nhiều tiền từ bây giờ, tuy việc đấy ko làm cậu có tương lai tốt hơn nhưng ít nhất nó sẽ làm cậu có tương lai vững chắc hơn ( hay vs mình là yên tâm MMO hơn @@ ). Mình cũng có 2 thằng bạn HP, 1 học THPT Marie Curie, 1 Lê Quí Đôn ( hình như đều ko phải trường "tốt" ở HP ) nhưng đều đỗ Đh điểm cao và 1 trong 2 giờ đã mở shop kinh doanh = vốn tự thân. Và đặc biệt là 2 thằng đó đã làm cho mình nhận ra là dân HP mặc dù mang tiếng đầu gấu, quê mùa nhưng có nhiều người sống rất sạch và nghĩa khí ^^.
P/s: chém gió thôi hồi thì chốt lại vẫn vote cho thớt 1 phiếu :D

vãi cả bác này
thích ăn gạch đây mà
không biết gì đừng nói nha
1 . Lê Quý Đôn top 4 top 5 trong trường điểm Hải Phòng
2 . Còn cái quê mùa thì tớ nhận tớ ở quê nhưng chắc bạn ở tọoc :binhsua146:
3 . Cũng biết vài pro` trong 4rum không thèm đi làm ngoài mà ở nhà làm mmo đó :m131:
PS: đừng lấy cái riêng đánh giá cái chung ( đều là VN chứ đừng phân biệt )

HP thì ko nói nghọng nhưng có đặc điểm là nói nó kéo dài từ ra làm méo ;)) ví dụ "Ch.ó " thành "Chóa" đây là đặc điểm người HP đi đâu cũng bị nhận ra .Đang có con em và em rể ở HP ,vote cho thằng ku em :)

haizz, vậy mà có bao ông nói thế đó cậu, mình cũng cóc hiểu là lấy cái ý kiến đấy ở đâu ra, thậm chí nhiều ông trường iem còn nghĩ HP toàn nông thôn với nói ngọng hết ấy ( không có ý kiến gì với các bác nói ngọng với nông thôn đâu nhé, đừng đáp gạch iem @@ )

ngọng thì có nhưng giong HP chắc chắn dứt khoát . Nói câu nào chắc câu đó
Chứ ko õng à õng ẹo => 1 số người tốt vì cách nói đó mà đi đâu dân HP cũng bị người khác sợ khi gặp lần đầu

- - - Updated - - -

HP thì ko nói nghọng nhưng có đặc điểm là nói nó kéo dài từ ra làm méo ;)) ví dụ "Ch.ó " thành "Chóa" đây là đặc điểm người HP đi đâu cũng bị nhận ra .Đang có con em và em rể ở HP ,vote cho thằng ku em :)

cái này câu nói lái của teen HP ngày nay
Nó biến thể mà bạn . Muốn nghe giọng chuẩn thì phải nghe các bô lão 30 35 nói chuyện ấy

vãi cả bác này
thích ăn gạch đây mà
không biết gì đừng nói nha
1 . Lê Quý Đôn top 4 top 5 trong trường điểm Hải Phòng
2 . Còn cái quê mùa thì tớ nhận tớ ở quê nhưng chắc bạn ở tọoc :binhsua146:
3 . Cũng biết vài pro` trong 4rum không thèm đi làm ngoài mà ở nhà làm mmo đó :m131:
PS: đừng lấy cái riêng đánh giá cái chung ( đều là VN chứ đừng phân biệt )
vãi, cái 1. thì iem có chữ "hình như" mà bác, nếu ko iem nói cmn là "chắc chắn" cho nhanh @@, với lại thằng bạn iem học ở đó kêu HP trừ chuyên Trần Phú, Thái Phiên, Ngô Quyền còn đâu top mấy thì ra đg vẫn bị bọn nó khinh, cái này chắc là đúng
Cái 2. của bác thì iem có nói dân HP đ** đâu, bác ra chỗ iem hỏi xem bao nhiêu ng nghe HP phát là hỏi "năm nay lúa tốt ko" vs "sao Hp mà nói giọng chuẩn thế" @@, iem chỉ muốn nêu ra để mọi người để ý phê bình mấy thể loại đấy
3. của bác *** có liên quan gì đến comment của iem luôn
P/s: tóm lại mấy cái com của iem đọc là thấy ý khen chứ chê bai lúc mẹ nào mà các bố cứ nhảy vào đáp gạch, iem ko muốn ăn gạch nhưng mà bác cứ muốn thể hiện "đạo đức cao cả" của mình xong chọc ngoáy xoáy vặn iem thì có đc ai khen cái j ko @@
Còn thì đọc xem iem có câu hay là ý gì phân biệt ko, toàn tự sướng xong giãy nẩy lên >"<

Last edited by a moderator:
vãi, cái 1. thì iem có chữ "hình như" mà bác, nếu ko iem nói cmn là "chắc chắn" cho nhanh @@, với lại thằng bạn iem học ở đó kêu HP trừ chuyên Trần Phú, Thái Phiên, Ngô Quyền còn đâu top mấy thì ra đg vẫn bị bọn nó khinh, cái này chắc là đúng
Cái 2. của bác thì iem có nói dân HP đ** đâu, bác ra chỗ iem hỏi xem bao nhiêu ng nghe HP phát là hỏi "năm nay lúa tốt ko" vs "sao Hp mà nói giọng chuẩn thế" @@, iem chỉ muốn nêu ra để mọi người để ý phê bình mấy thể loại đấy
3. của bác *** có liên quan gì đến comment của iem luôn
P/s: tóm lại mấy cái com của iem đọc là thấy ý khen chứ chê bai lúc mẹ nào mà các bố cứ nhảy vào đáp gạch, iem ko muốn ăn gạch nhưng mà bác cứ muốn thể hiện "đạo đức cao cả" của mình xong chọc ngoáy xoáy vặn iem thì có đc ai khen cái j ko @@
Còn thì đọc xem iem có câu hay là ý gì phân biệt ko, toàn tự sướng xong giãy nẩy lên >"<

theo mình thì thớt cố gắng học tốt để vào một cái trg ĐH hơn là cố kiếm thật nhiều tiền từ bây giờ, tuy việc đấy ko làm cậu có tương lai tốt hơn nhưng ít nhất nó sẽ làm cậu có tương lai vững chắc hơn
Động chạm đến thì ăn gạch thôi

1998 nè
ai bảo thớt nhỏ nhất chứ :)

theo mình thì thớt cố gắng học tốt để vào một cái trg ĐH hơn là cố kiếm thật nhiều tiền từ bây giờ, tuy việc đấy ko làm cậu có tương lai tốt hơn nhưng ít nhất nó sẽ làm cậu có tương lai vững chắc hơn
Động chạm đến thì ăn gạch thôi
vãi cả chạm, xl nếu sai nhưng iem thấy là iem nói xong bác cố tình va vào hay sao ấy,
xong thôi có cả phân tích 1. 2. ....@@
p/s: mà sao cái box này ko tính post nhỉ, war vài đợt là đc 1k post cmnr @@

vãi cả chạm, xl nếu sai nhưng iem thấy là iem nói xong bác cố tình va vào hay sao ấy @@
p/s: mà sao cái box này ko tính post nhỉ, war vài đợt là đc 1k post cmnr @@

war 2 năm là được mà
ps: đây là topic của thằng em. bác nói đến dân HP lại ko nói gì lại nói cái kiểu thất học với nhà quê . Cứ như thằng e mình mất dạy lắm hay sao mà cần bạn chỉ dạy

ngọng thì có nhưng giong HP chắc chắn dứt khoát . Nói câu nào chắc câu đó
Chứ ko õng à õng ẹo => 1 số người tốt vì cách nói đó mà đi đâu dân HP cũng bị người khác sợ khi gặp lần đầu

- - - Updated - - -

cái này câu nói lái của teen HP ngày nay
Nó biến thể mà bạn . Muốn nghe giọng chuẩn thì phải nghe các bô lão 30 35 nói chuyện ấy
Tuổi nào cũng vậy thôi cậu ơi,đằng ngoại nhà mình cũng rất đông người ở HP ( dân gốc nhé :D ) thấy ai nói cũng vậy hết á .Nói kiểu gì cũng hơi có chút kéo dài từ ra,mình có thể khẳng định đây là đặc điểm của người HP ko lẫn vào đâu đc ,đây chỉ là đặc điểm vùng miền nhé chứ mình ko có ý troll dân HP ;)

tấm hình chụp với cô bạn gái, như thằng bệnh :(
vote tinh thần thui, nick reg 2013 ko dc tham gia cậu ợ

war 2 năm là được mà
ps: đây là topic của thằng em. bác nói đến dân HP lại ko nói gì lại nói cái kiểu thất học với nhà quê . Cứ như thằng e mình mất dạy lắm hay sao mà cần bạn chỉ dạy
lại gì nữa, trc giờ iem comment vẫn cẩn thận, cái gì ko chắc 100% thêm vào " hình như ", cái gì góp ý thì để "theo mình, theo iem" chứ có cái gì là "phải thế này thế nọ", biết hơn tuổi cũng chưa dám xưng với ai là "anh" cả, dạy dỗ cái *** gì ở đây, nói vấn đề gì nóng toàn để thêm icon vào cho nó nguội đi, ko tin vào profile của iem mà xem.
H bác tự xem lại comment của 2 thằng đi, mấy cái "chỉ dạy", "phân biệt", "thất học" gì đấy là ý, từ trong comment của iem hay toàn là bác tự ảo tưởng ra xong đáp vào mặt iem @@ ***, cứ rep xong cái này là lôi ngay cái khác ra xoáy vặn tiếp được.
Còn mình thấy kêu thớt chú ý học hành chả có cái *** gì là nói thớt mất dạy cả,dở hơi vl.
Hay là cứ phải như bác kêu iem nó nhìn gương vài pro trong cả các 4rum mấy trăm thằng
rồi lỡ chẳng may MMO ko ra sao, học hành cũng ko ra sao rồi chắc lại "xin lỗi, tại iem đen thôi" , hay "anh thấy khối người ko bằng cấp, vốn liếng vẫn như này, như nọ...."

Các bác xôm quá nhỉ,thôi không có gì phải war đâu,thank mọi người :D

Update thêm: Em viết bên trên,nhưng cũng chỉ coi MMO là nghề tay trái thôi,vẫn cố gắng học tập.Mấy hôm nữa có điểm thi HK em post lên cho các anh chị :D

1997 mà to gớm !
cũng dân Hải Phòng nè !
upp cho cái !
vote luôn .....mình hơn cậu 1 tuổi ..hehehe :binhsua02:

Các bác xôm quá nhỉ,thôi không có gì phải war đâu,thank mọi người :D

Update thêm: Em viết bên trên,nhưng cũng chỉ coi MMO là nghề tay trái thôi,vẫn cố gắng học tập.Mấy hôm nữa có điểm thi HK em post lên cho các anh chị :D
Quên, sr vì war trong 2pic của cậu nhé :m187:, chúc vui + may mắn :D.
mà cũng xui nhỉ, war nửa đêm, ko ban ngày như này chắc 2 thằng phải up cho thớt đc chục vote =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week