[ Mr MMO 2013 ] - PhongVu - :) Xấu nhất forum :)

Status
Not open for further replies.
ơ vậy h pác đang ngự ở chỗ nào thế nhể?
đang ở xã xuân hưng, ăn cơm nhà nước, nói đùa chứ cạnh xã xuân hưng cậu

đang ở xã xuân hưng, ăn cơm nhà nước, nói đùa chứ cạnh xã xuân hưng cậu
ns v thì từ chổ iem mà ra tới chỗ pác cũng xa nhể...thế thì s cafe chém gió đêy=))

ns v thì từ chổ iem mà ra tới chỗ pác cũng xa nhể...thế thì s cafe chém gió đêy=))
cung~ ko xa lắm tầm 50 km
dự thế này cậu thấy dc ko
tớ lên cậu thì cậu phải chịu tiền cafe
và ngược lại
cậu lên tớ thì tớ chịu cafe, bonus thêm cái massager

cung~ ko xa lắm tầm 50 kmdự thế này cậu thấy dc kotớ lên cậu thì cậu phải chịu tiền cafevà ngược lạicậu lên tớ thì tớ chịu cafe, bonus thêm cái massager
để pữa nào rảnh iem lên xuân hưng cho pk...nhỏ đến lớn chưa đi pao h:))

để pữa nào rảnh iem lên xuân hưng cho pk...nhỏ đến lớn chưa đi pao h:))
thế biết lucky star ở ông đồn ko???

pk chit lun...chỉ pk ra tới long khánh thui à
oh thế rảnh ra chơi thím, dắt đi chơi gà U40 giá 30k rẻ bèo :D

oh thế rảnh ra chơi thím, dắt đi chơi gà U40 giá 30k rẻ bèo :D
=)) iem đang còn nhỏ mà gà ngoé gì bác?..:)) mà bác đang làm gì ngoài đó thế? Hay là ăn chơi ra tiền?:p

=)) iem đang còn nhỏ mà gà ngoé gì bác?..:)) mà bác đang làm gì ngoài đó thế? Hay là ăn chơi ra tiền?:p
chỉ là chủ 1 cửa hàng vi tính cỡ nhỏ thui :) chọt bậy bạ mmo

chỉ là chủ 1 cửa hàng vi tính cỡ nhỏ thui :) chọt bậy bạ mmo
bữa nào tư vấn dùm iem kái máy cổ ở nhà phát...h chắc chả ai còn dùng AMD đâu nhềy

bữa nào tư vấn dùm iem kái máy cổ ở nhà phát...h chắc chả ai còn dùng AMD đâu nhềy
còn chứ, mình đang bảo trì 4 phòng net, trong đó có 1 phòng net chạy AMD, cày game ngọt lắm

còn chứ, mình đang bảo trì 4 phòng net, trong đó có 1 phòng net chạy AMD, cày game ngọt lắm

k bk máy iem tại main hay cpu thế lào mà nó thix thì cpu lên dc 1.99GHz, k thix thì còn có 960MHz à:)) chắc có tuổi rùi...lâu lâu còn bị đơ nữa. khởi đông d' lên, ra ông chú thì ổng kiu hư cmn main rùi...về nhà gỡ cpu ráp lại vẫn chạy o o:binhsua04::binhsua04:

k bk máy iem tại main hay cpu thế lào mà nó thix thì cpu lên dc 1.99GHz, k thix thì còn có 960MHz à:)) chắc có tuổi rùi...lâu lâu còn bị đơ nữa. khởi đông d' lên, ra ông chú thì ổng kiu hư cmn main rùi...về nhà gỡ cpu ráp lại vẫn chạy o o:binhsua04::binhsua04:
sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax sax
ông chú của cậu là thợ hay sao mà phán kinh thế
đó là điểm hay của CPU mới bây giờ, khi máy chạy những chương trình nhẹ thì CPU tự động giảm xuống để tiết kiệm điện năng cho chúng ta,
ko tin cậu có thể chạy các chương trình nặng và dùng cpu-z mà kiểm tra :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week