[Mr MMO] clinhbdan không xem đừng hối hận !

Status
Not open for further replies.

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tạng người này là thừa mỡ bụng thui. chứ em có mấy đứa bạn uống bia rượu nhậu nhẹt, mà gym đúng cách 6 múi bình thường =))

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
Vote cho bác..thích uống bia..nhưng t k có bụng bia..;))
vậy cố găng uông đi cho bụng to...

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

vooo....t....e! Khi nào có thằng mô lộn xộn nhờ bác giúp cho 1 tay nhé, nhìn sợ quá.
bạn là con gái hả? nếu ai scam tình thì mình xử cho hahah...

Đâu phải cứ to là khỏe :binhsua08: :binhsua01:
bạn nói đúng đâu phải to là khỏe, nhưng tập GYM mới khỏe chứ, dù tập GYM bạn nhỏ nhưng bạn cũng rất khẻo, tai sao người ta gọi dân tâp GYM là lực sỉ thì bạn biết rùi đó, giờ mình chỉ nói về mình thui, giờ bạn nào tầm 70-75kg tui có thể om lên khỏi đầu tui và tui dùng sức ném 1 phát chấc xong, tập GYM khỏe và mạnh mà bạn không ngờ đó...

bạn nói đúng đâu phải to là khỏe, nhưng tập GYM mới khỏe chứ, dù tập GYM bạn nhỏ nhưng bạn cũng rất khẻo, tai sao người ta gọi dân tâp GYM là lực sỉ thì bạn biết rùi đó, giờ mình chỉ nói về mình thui, giờ bạn nào tầm 70-75kg tui có thể om lên khỏi đầu tui và tui dùng sức ném 1 phát chấc xong, tập GYM khỏe và mạnh mà bạn không ngờ đó...

hên quá, mình 90 kg :m131:

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hối hận thiệt hả người ơi?

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

đó là tui nói khiêm nhường đó chứ bạn 100kg cũng không hề hắn gì đâu, nhắc bạn lên như chơi !
các bác nặng kí wa e có 49 50kg cân hơi thui ak.:m078:

các bác nặng kí wa e có 49 50kg cân hơi thui ak.:m078:
bạn nhiêu tuổi rùi? nếu có đều kiện đến phòng GYM kiên trì 6thang bạn ăn uống và ngủ đủ bạn có thể tăng từ 10-20kg tùy theo chế độ dinh dưỡng là yếu tố giúp bạn nhanh to và tăng căng, còn tập không ăn thì khỏi lên đi nha mà còn om lại nữa lúc này thấy sương không ah xấu hơn lúc chua đi tâp nữa...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week