[Mr MMO] - Trung_Peter - With Nice To Meet You ^^!!!!

Status
Not open for further replies.
đừng nhận xét vẻ bề ngoài như vậy,người già thì cũng giả làm teen trẻ trâu rồi mà

Gặp khi nào đâu mà bề ngoài, ngôn ngữ thể hiện tư duy đó chú. Chị dư sức phân biệt trẻ trâu thật vs nhái :binhsua15:

Gặp khi nào đâu mà bề ngoài, ngôn ngữ thể hiện tư duy đó chú. Chị dư sức phân biệt trẻ trâu thật vs nhái :binhsua15:
zay mà cũng nói :D sinh năm bao nhiêu mà tự tin thấy ớn :binhsua01: nói như cô em mấy thằng scam nó lừa phát là chị coi như mất đi đời con gái còn gì hehe (cái này hơi tục ):binhsua01:

zay mà cũng nói :D sinh năm bao nhiêu mà tự tin thấy ớn :binhsua01: nói như cô em mấy thằng scam nó lừa phát là chị coi như mất đi đời con gái còn gì hehe (cái này hơi tục ):binhsua01:

Đó, ko cần biết chú nhiu tuổi nhưng cứ cm nhảm, gặp ng khác ko cần biết lớn bé thế nào mà toàn xưng anh, gọi ng ta là chú em, rồi vãi lọ vãi chai là hiểu roài. :binhsua01:

P/S: Bình thường hiếm khi chị ưu ái gọi ai là chú em, trường hợp đặc biệt đấy nhé. Ít chị cũng hơn chú 4 tuổi
Sr em Trung chị mượn topic thác loạn tí nhóe:binhsua15:

Đó, ko cần biết chú nhiu tuổi nhưng cứ cm nhảm, gặp ng khác ko cần biết lớn bé thế nào mà toàn xưng anh, gọi ng ta là chú em, rồi vãi lọ vãi chai là hiểu roài. :binhsua01:

P/S: Bình thường hiếm khi chị ưu ái gọi ai là chú em, trường hợp đặc biệt đấy nhé. Ít chị cũng hơn chú 4 tuổi
bà chị thật bá đạo:m131:

mình góp vui cho forum thôi .mà đó cũng là phong cách của mọi người con trai hehe việc gì phải xoắn .mà tôi nghĩ tôi cũng hơn tuổi em đó hehe:binhsua01:

mình góp vui cho forum thôi .mà đó cũng là phong cách của mọi người con trai hehe việc gì phải xoắn .mà tôi nghĩ tôi cũng hơn tuổi em đó hehe:binhsua01:

Chú có xoắn ai thì xoắn, nhớ chừa chị ra kẻo phiền. Chị cũng nhiều chuyện lắm đới:binhsua15:

Thi hay ko là quyền của chị, chú nói thế khác nào chú tự vả mồm chú

Lần nữa sr em Trung vs mọi người!

Thi hay ko là quyền của chị, chú nói thế khác nào chú tự vả mồm chú

Lần nữa sr em Trung vs mọi người!

quyền cổ cô em .chứ có là quyền của anh đâu he he .con gái như thế này thì chỉ có nước ăn hiếp chồng .và chồng sẽ ly dị sớm mà thôi hehe .sao hay cãi bướn thế bé :binhsua01:thích thì cãi luôn cho ai hơn ai .mod band rán chịu nhé . (sory bạn chủ thớt )

hehe !!! ko vấn đề gì đâu ạ c cứ 8 thoải mái nhá :binhsua17:

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

vote ủng hộ bác 1 phát..........

hi !! cảm ơn bạn nhé :binhsua11:

quyền cổ cô em .chứ có là quyền của anh đâu he he .con gái như thế này thì chỉ có nước ăn hiếp chồng .và chồng sẽ ly dị sớm mà thôi hehe .sao hay cãi bướn thế bé :binhsua01:thích thì cãi luôn cho ai hơn ai .mod band rán chịu nhé . (sory bạn chủ thớt )

Cho cây kẹo nè :m093:
Nín đi nhóe :binhsua16:

cười dê xôm, nhầm ... hen xồm quá ..... :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member