[Mr MMO] - Trung_Peter - With Nice To Meet You ^^!!!!

Status
Not open for further replies.
Anh đẹp trai quá...công nhận anh là hot boy nếu ngoài đời thật như thế.cũng có thể anh ko có đẹp trai đến như thế là do anh chụp ăn ảnh quá :X...Tiếc là em là boy ko thích boy :))...Em mà là girl thì xin 1 vé rồi :)).Sory hẹn anh lại kiếp sau :))..Kiếp này chung tình với gái rồi

haha!!! Cảm Ơn E Đã Ghé Topic Nha !!! Nếu Được Thì Click Thanks ủng hộ a nhé :binhsua02:

Em trai này phải sang thegioiphunu mà thi thôi!
Ở đây người ta gg hay sao í!
Đẹp chai thế này mờ!

Đẹp chai thế này mờ!
đã vậy wa thái lan đổi giới tính oy về giựt giải Mss MMo đi bác:m013:

Đẹp chai thế này mờ!

Hix !!! Nghe Câu Này Thây Hơi Buồn ^^!!!! Dù Sao Cũng Cảm Ơn Toàn Thể A e , và nhất là c Alice đã ủng hộ e rất nhiệt tình :)

hihi !!! Dù Được Giải Hay Ko Nhưng Được c Alice Ủng Hộ Nhiệt Tình Thế Này Là E Vui Lắm Rồi :binhsua07:

:binhsua07: Tiêu Chí Vẫn Là Như Thế Này Ạ ... Hihi!!!:binhsua02:

Hjc số thanks không tang là mấy :binhsua10:

Hi!!! Cảm Ơn Bác Đã Quan Tâm ^^!!!! Hi Vọng Rằng Hôm Nay Sẽ Đông Khách :binhsua07:

Bạn ở mức trung bình ....:D

Đi một vòng các topic thấy với ai bạn ximuoi này cũng nói là ko xinh, ko được đẹp lắm, trung bình .... làm mình tò mò chết được :m003:
Chắc hẳn ximuoi đẹp lắm :m003:

Đi một vòng các topic thấy với ai bạn ximuoi này cũng nói là ko xinh, ko được đẹp lắm, trung bình .... làm mình tò mò chết được :m003:
Chắc hẳn ximuoi đẹp lắm :m003:
Tớ già rùi...nói theo cảm nhận yêu thích của bản thân mình thôi. Mình khen chê rõ ràng....
Cám ơn bạn góp ý....he...

mấy ng đẹp trai thật sự ít đc vote lắm ;)), vì trong đây toàn mấy anh ganh tị với vẻ đẹp của cậu thoy ;)). Girl thì ngược lại :vlvl:

bảnh bao thế này sao ít vote thế nhỉ, thi người đẹp ảnh đẹp mà sao giống thi ngược lại quá :binhsua172:, vote cho cậu

Ơ, sao ko thấy tên mềnh nhẩy? :binhsua09:

Hehe!!! Thì e Cũng cảm Ơn Toàn Thể A e Đã Ủng Hộ Rồi Mà !!! 1 Lần Nữa Cảm Ơn A Zen Nha ^^ :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week

Most viewed of week