Introduce MS Investment LLC - msinv.biz

Đánh giá hả. Sớm muộn gì cũng Scam thui :D.

Đùa chứ cái này các bác phải hỏi mấy Pro HYIP như @makeno @xetang @vnmonitor @locvinhsu @Trippinball @naboda @.....

thực ra những câu hỏi kiểu như trên mang tính seeder là chủ yếu , kiểu như up site lên gây sự chú ý và có thêm người dep mà thôi. Ý kiến cá nhân nó là như vậy, ai thích quote để gây sự ignore luôn béo phải nghĩ

thực ra những câu hỏi kiểu như trên mang tính seeder là chủ yếu , kiểu như up site lên gây sự chú ý và có thêm người dep mà thôi. Ý kiến cá nhân nó là như vậy, ai thích quote để gây sự ignore luôn béo phải nghĩ
vãi thiếm thánh! ignore mình đj , thank cậu! hahahaha ;)

Site này đã tồn tại 7 năm nay. Click banner hoặc đăng ký tại đây: https://msinv.biz/signup
Lãi suất và hạn mức đầu tư như sau:
View attachment 42734

Lãi suất hơi thấp so với các hệ thống khác, nhưng bù lại nó uy tín 7 năm nay.
Đầu tư qua các loại tiền đang thịnh hành:
View attachment 42736

Ví dụ cho mức thấp nhất >=10$
View attachment 42737
View attachment 42738
Continuous reback 100%, rút trực tiếp từ site này sang add bạn để chứng tỏ nó hoạt động ngon nghẻ!

bác nói chỉ có xui lol, mấy thím đang chơi rầm rầm mà bác cứ khéo trù lol
HYIP mà bác :p cũng nguy hiểm phết :D nhưng cũng không nên trù ẻo em nó :p chúc phúc cho nó đê các thánh để nó còn pay tiếp chớ AMEN :) ngày trươc mình có đưa site này cho vài mem trên này rồi các bác giãy nảy lên kêu này kêu nọ @@ :eek: xong bây giờ em rút xong 130% vốn roài, giờ ngồi rung đùi chơi bằng lãi hố hố

HYIP mà bác :p cũng nguy hiểm phết :D nhưng cũng không nên trù ẻo em nó :p chúc phúc cho nó đê các thánh để nó còn pay tiếp chớ AMEN :) ngày trươc mình có đưa site này cho vài mem trên này rồi các bác giãy nảy lên kêu này kêu nọ @@ :eek: xong bây giờ em rút xong 130% vốn roài, giờ ngồi rung đùi chơi bằng lãi hố hố
Nhiều người ước đc như bạn trong đó có mình.:rolleyes:

Date: 01:34 05.02.15.
Batch: 80560167.
The amount of 3 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U8006730->U2774470.
Memo: API Payment. Withdraw to RecordsHYIP from MSINV..

Date: 01:34 05.02.15.
Batch: 80560167.
The amount of 3 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U8006730->U2774470.
Memo: API Payment. Withdraw to RecordsHYIP from MSINV..
Vẫn hoạt động tốt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week