Mua 1 trang Invest online chia lãi ở đâu

Chào các bạn, mình mới được 1 người bạn kể về các trang đầu tư online và được bạn ấy bảo vào mmo4me.com hỏi sẽ có người trả lời.
Nay mình mạn phép hỏi ngu 1 vài câu ạ:

Mình muốn mở 1 trang đầu tư online để kêu gọi vốn và sẽ được chia lãi hàng tuần ( lãi cứng 4%/1 tuần )
Nhưng mình có 1 số thắc mắc, mong các bạn giải đáp giúp ạ

- Trước tiên về vấn đề trang web, bây giờ mình muốn 1 trang web có các tính năng cơ bản như sau:
1. Nạp tiền tự động qua Perfectmoney, OKPay, Payeer ( Chủ yếu PM thôi, OKPay, Payeer k có cũng k sao )
2. Khi có tiền trong tài khoản thì người dùng có thể mua share, giá 1 share là 10$ và tự động chia lãi theo thời gian định sẵn ( 1 tuần chia lãi 1 lần )
3. Có chức năng bán share, giá share mua vào là $10, giá share bán ra sẽ là $9.5
4. Có lịch sử giao dịch của người dùng
5. Về vấn đề rút tiền thì mình sẽ tự trả tiền bằng tay
6. Chức năng giới thiệu Ref thì người dùng nào giới thiệu người khác tham gia sẽ nhận được 5% tổng số lãi mà người đó nhận
7. Và các chức năng như các trang invest online khác

Với những chức năng trên thì mình nên mua website ở đâu ạ? Và có những web nào chuyên bán các trang web về invest online như này các bạn nhỉ?
Và nều mình đặt hàng người khác code thì giá tầm bao nhiêu ạ?
P/s: Đơn nhiên mình làm việc nghiêm túc, khi mình bắt đầu mở cửa website, mình sẽ công khai thông tin của mình như SDT, Địa chỉ, CMND... Và các thông tin cần thiết khác để các bạn theo dõi và rảnh thì cafe

stevencircles

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào các bạn, mình mới được 1 người bạn kể về các trang đầu tư online và được bạn ấy bảo vào mmo4me.com hỏi sẽ có người trả lời.
Nay mình mạn phép hỏi ngu 1 vài câu ạ:

Mình muốn mở 1 trang đầu tư online để kêu gọi vốn và sẽ được chia lãi hàng tuần ( lãi cứng 4%/1 tuần )
Nhưng mình có 1 số thắc mắc, mong các bạn giải đáp giúp ạ

- Trước tiên về vấn đề trang web, bây giờ mình muốn 1 trang web có các tính năng cơ bản như sau:
1. Nạp tiền tự động qua Perfectmoney, OKPay, Payeer ( Chủ yếu PM thôi, OKPay, Payeer k có cũng k sao )
2. Khi có tiền trong tài khoản thì người dùng có thể mua share, giá 1 share là 10$ và tự động chia lãi theo thời gian định sẵn ( 1 tuần chia lãi 1 lần )
3. Có chức năng bán share, giá share mua vào là $10, giá share bán ra sẽ là $9.5
4. Có lịch sử giao dịch của người dùng
5. Về vấn đề rút tiền thì mình sẽ tự trả tiền bằng tay
6. Chức năng giới thiệu Ref thì người dùng nào giới thiệu người khác tham gia sẽ nhận được 5% tổng số lãi mà người đó nhận
7. Và các chức năng như các trang invest online khác

Với những chức năng trên thì mình nên mua website ở đâu ạ? Và có những web nào chuyên bán các trang web về invest online như này các bạn nhỉ?
Và nều mình đặt hàng người khác code thì giá tầm bao nhiêu ạ?
P/s: Đơn nhiên mình làm việc nghiêm túc, khi mình bắt đầu mở cửa website, mình sẽ công khai thông tin của mình như SDT, Địa chỉ, CMND... Và các thông tin cần thiết khác để các bạn theo dõi và rảnh thì cafe
Nếu bạn muốn làm một trang HYIP thì mình có thể cung cấp script cho bạn nhé.
Script chuẩn của Goldcoders Hyip mà các trang HYIP thường dùng. Hỗ trợ hoàn toàn các cổng bạn cần, với hệ thống pay và dep tự đông.
DEMO:
http://newptcupdatedaily.com/hyip/
  • Admin area.
    Login: admin Password: demoadmin
  • User area.
    Login: test Password: test
  • Or register and test with your account
=======================================================

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays