Waiting for Answer Mua 230$ Paypal của bạn LUCKYMAN131415 bị Disput - Waiting For Answer

Status
Not open for further replies.
giờ vào giải quyết đây dù biết giải quyết xong vụ này vẫn bị band nick thôi nhưng cái gì rõ ràng cái đó . Nếu số PP bác chủ quay về acc em thì em refund lại 100% số PP khác . vì hiện tại acc em không kiểm soát được rồi .
bên mua ko mở chánh chap nữa thì bạn refun tiền cho người ta coi như xong mà.

bên mua ko mở chánh chap nữa thì bạn refun tiền cho người ta coi như xong mà.
pp em ko còn kiểm soát dc nữa nên tranh chấp đó ko được đóng . để thế cho pp xử lý nếu toàn bộ pp về lại acc em sẽ đền lại đủ 230pp khác cho bác ấy . còn nếu bác chủ topic tự đóng tranh chấp đó để cho tiền về lại acc thì em sẽ không chịu trách nhiệm nữa

pp em ko còn kiểm soát dc nữa nên tranh chấp đó ko được đóng . để thế cho pp xử lý nếu toàn bộ pp về lại acc em sẽ đền lại đủ 230pp khác cho bác ấy . còn nếu bác chủ topic tự đóng tranh chấp đó để cho tiền về lại acc thì em sẽ không chịu trách nhiệm nữa

Bác đã xác nhận vậy e yên tâm rồi.

Paypal Reversal về lại tài khoản của bạn. Bạn Online thì giải quyết mình với nhé. Thanks

đã refund cho bác mời bác vào xác nhận .

tổng nhận 436$ Xác nhận cho cậu đã nhận đủ 230$... còn lại hold cho cậu đến 10 giờ sáng thứ 2 ... Thanks cậu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week