• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua 2tr zippcoin . Giá 4k/1000zippcoin. DAB , VCB , PM , Bảo Kim

Status
Not open for further replies.
ai cần bán pm mình nhé

Pm ko thấy TL, còn 1 cục 100k đây

Cũng muốn thử ôm bom tý :D Mình cần mua khoảng 1000k zippcoin. Thanh toán WMZ hoặc VCB nhé. Trung gian thoải mái, mình chịu fee. Ai có nhu cầu pm mình, Rate hiện tại : 3k/1k với mọi số lượng lớn nhỏ

Cũng muốn thử ôm bom tý :D Mình cần mua khoảng 1000k zippcoin. Thanh toán WMZ hoặc VCB nhé. Trung gian thoải mái, mình chịu fee. Ai có nhu cầu pm mình, Rate hiện tại : 3k/1k với mọi số lượng lớn nhỏ
Nhìn cái nick đã biết thím định làm gì..
Nếu thím không scam thì em bỏ mmo luôn
Search tý info ra cả chục nick clone.
Biến đi

@hoanvan bạn nói vớ vẩn gì vậy, nếu bạn tìm được bằng chứng gì chứng minh được mình có bất ký 1 nick nào clone, hoặc scam bất kỳ ai, mình xin xóa nick luôn, còn không thì bạn xóa nick nhé. Dám chơi không? bạn liên thiên thật đấy :D
Cứ nick liên quan đến trung gian là scam à? tự nhiên bị gây sự, vớ vẩn thật :(

@hoanvan bạn nói vớ vẩn gì vậy, nếu bạn tìm được bằng chứng gì chứng minh được mình có bất ký 1 nick nào clone, hoặc scam bất kỳ ai, mình xin xóa nick luôn, còn không thì bạn xóa nick nhé. Dám chơi không? bạn liên thiên thật đấy :D
Cứ nick liên quan đến trung gian là scam à? tự nhiên bị gây sự, vớ vẩn thật :(
Nhanh tay vãi nhỉ.. xoá hết cmt của mấy nick clone đi
nhưng k sao.. cần thi t up ảnh lên cho coi
hoặc gọi linhdung vào check Yh vì trc có nhờ trung gian 1 lần. . hoặc bảo mod check lại không
mà thôi vs loại ng này mất th gian của t thôi. biến đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week