• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua acc CJ.com, Shareasale

Status
Not open for further replies.

affiliatedkvn

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Hiện tại mình đang cần mua acc affiliate CJ.com, Shareasale giá cao.
Yêu cầu đã reg lâu và nhiều vendor approve. Bạn nào ko dùng nữa, muốn bán pm yahoo mình: affiliatedkvn. Thanks.

Last edited:
Hiện tại mình đang cần mua acc affiliate CJ.com đã reg lâu và nhận thanh toán nhiều lần. Bạn nào muốn bán pm yahoo mình: affiliatedkvn. Thanks.
có tài khoản nhưng không nhận đc thanh toán dù đã đủ min paid . và 1 thời gian dài nó update đã xoá tất cả tiền

thằng 30 post mở được thớt thằng 38 post *** mở được thớt không mất dạy thì là gì. Mở được thì đã mở rồi *** ai rảnh vào đây chửi nhau với mày. Sao nhiều thớt có rao ké mày *** xoá mà thớt này mày lại xoá?
bạn có quyền report những bạn đó và mình sẽ cảnh báo

tao *** muốn report vì đó *** phải scam và đó là việc của những thằng mod như mày không thì sinh ra mod làm *** gì. Còn việc trên 30 post *** mở thớt được mày trả lời sao?
bạn nên ăn nói cẩn thận ! còn việc bạn chưa mở được topic có thể nhờ mod vào

có tài khoản nhưng không nhận đc thanh toán dù đã đủ min paid . và 1 thời gian dài nó update đã xoá tất cả tiền
Mình cũng có CJ cho hỏi là đủ min nhưng sao lại xoá tất cả tiền ? Vi phạm policy hay do ko rút ?

do rút mà nó ko đến địa chỉ của nhà mình mới ghê chứ . đợi nó 1 tháng cái nó nói mình chờ thêm thế là chờ tới giờ có thể là đã đc 4 năm
Mình cũng có CJ cho hỏi là đủ min nhưng sao lại xoá tất cả tiền ? Vi phạm policy hay do ko rút ?

Giống mình quá.
Acc đã tạo lâu rồi, được 49$ sau đó ko chạy nữa. 1 năm sau vào lại thấy tiền bay đâu mất.
Dù sao acc cũng ko xài, nhưng email liên lạc thì mình đang dùng nên không thể bán kèm email được. Không biết có cách gì tách cái email ra ko nhỉ.

Giống mình quá.
Acc đã tạo lâu rồi, được 49$ sau đó ko chạy nữa. 1 năm sau vào lại thấy tiền bay đâu mất.
Dù sao acc cũng ko xài, nhưng email liên lạc thì mình đang dùng nên không thể bán kèm email được. Không biết có cách gì tách cái email ra ko nhỉ.
change mail được nhé bạn. bạn nào sợ ko change nên k dám bán thì yên tâm. mình mua mình change mail :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week