• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua acc face chua reg Stellar

Status
Not open for further replies.
dạo nào này nhiều người rao mua str thế em google mãi mà cũng chẳng tìm được xem nó là cái gì, các bác có thể giải thích giúp em được ko ạ?.

dạo nào này nhiều người rao mua str thế em google mãi mà cũng chẳng tìm được xem nó là cái gì, các bác có thể giải thích giúp em được ko ạ?.
phát hành tiền ảo thôi b. giống bitcon vậy đó. mình biết như vậy ko biết đúng ko

phát hành tiền ảo thôi b. giống bitcon vậy đó. mình biết như vậy ko biết đúng ko
tức là giờ có mấy ông thừa tiền tung tiền ra, ai thu gom được nhiều thì sau này bán ra tiền thật được nhiều phải không bạn?

tức là giờ có mấy ông thừa tiền tung tiền ra, ai thu gom được nhiều thì sau này bán ra tiền thật được nhiều phải không bạn?
nhờ cái đó em kiếm được 2 triệu rồi đây, mới lớp 9 nên số tiền lớn quá ko biết làm gì :oops:

nghe chừng mấy bác biết thì dấu không nói, mấy bác ko biết thì chỉ biết đăng ký xong bán

Toàn ôm bom làm liều thôi bác à. Cũng đi thuê FB làm liều hết đó bác. Ăn đc thì ngon. k ăn đc thì :D

10k/3acc đầy, mà đang phân vân ko biết nên chiến tiếp ko, tụi kia cứ gửi face miết.

30k/acc str new đã confim face mail về tự add để ko mình có quyên thay pass lấy code .........

SLL acc Facebook hoạt động trên 6 tháng nhé. Nick đang dùng bt . inbox thương lượng giá nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week