Event Mua Acc PP unver = 13LR ! comment nhận 2LR !

Thanks bạn ! Tiếp tục bay cao nào :) ! Thu số Lượng Lớn nhé !
Úp kiếm thanks
nhân tiện cho em hỏi anh VInh, sau khi nhận $, ở cột Order status em nhấn Aceept rồi sau đó nó còn báo là Isuue refund. là sao anh ? PP đó bẩn hay là do tk PP chuyển $ cho em chưa veri ?

Mình có 1 acc, đã ver , gd thì chỉ có 2-3 cái gì ấy , đã gỡ limit 4 lần @@ , with về bank 2 lần thì phải :-? bạn mua ko 8->

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp kiếm 2 lrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ợ thử phát, có 1 cái làm từ đời napoleong nào rồi chả nhớ nữa, unveri nhưng mà chả biết có giao dịch nào không nữa, lấy không pro

sẵn tiện up lần 2
có acc VN Ver , reg hơn 2 năm nhưng limit , đã remove credit card, chỉ còn confirm address là hết yêu cầu
limit vì do mình bật vietkey nên đánh sai password, ko có refund transaction nào, gd toàn mua hàng trên ebay, tiền từ master card của mình.
Ai quan tâm mua thì cho giá nha, mình solve cái address dc giá bán em nó (ko bán mail).

sẵn tiện up lần 2
có acc VN Ver , reg hơn 2 năm nhưng limit , đã remove credit card, chỉ còn confirm address là hết yêu cầu
limit vì do mình bật vietkey nên đánh sai password, ko có refund transaction nào, gd toàn mua hàng trên ebay, tiền từ master card của mình.
Ai quan tâm mua thì cho giá nha, mình solve cái address dc giá bán em nó (ko bán mail).

Tks Tỷ Tỷ ủng hộ em ! Vẫn còn Thu Số Lượng Lớn nhé ! :binhsua168:

Up nữa nà ! . 20.char.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week