• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua account Maxbounty

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
Mình cần mua account Maxbounty. Ai có nhu cầu sell thì để lại cho tớ.
yahoo: vagex99
Mong admin close topic kia với! Tớ create nhầm:D
cảm ơn anh em nha

550$ nhi=))
cỡ mày ko thèm tính.... đúng là dân việt nam. Hỏi hướng dẫn chút mà giữ như chó canh nhà:))
ai thích hỏi về promotion thì pm tớ hướng dẫn chứ ko như mấy cái loại mày. Nói chung là giống nó vậy. . . sợ ăn mất!hazaa
bao h mới khá được. Tao nói cho mày miệng đang cười phải ngậm nó lại. Đang nói phải im.! Đang điếc thì phải vểnh.

cỡ mày ko thèm tính.... đúng là dân việt nam. Hỏi hướng dẫn chút mà giữ như chó canh nhà:))
ai thích hỏi về promotion thì pm tớ hướng dẫn chứ ko như mấy cái loại mày. Nói chung là giống nó vậy. . . sợ ăn mất!hazaa
bao h mới khá được. Tao nói cho mày miệng đang cười phải ngậm nó lại. Đang nói phải im.! Đang điếc thì phải vểnh.
Sao ở đây Bác lại bảo đúng là dân Việt Nam nhỉ? Câu này theo e hiểu có ý chê ko phải khen.vậy Bác cho e hỏi Bác ko phải người Việt hả?bác ko đang sống trong lãnh thổ Việt Nam,Bác ko là công dân nước Việt Nam,ngôn ngữ Bác nói không phải tiếng Việt.nếu câu đó ở đây đúng có ý nghĩa chê chẳng khác nào Bác đang tự chê bản thân,tự chê cội nguồn của mình

Sao ở đây Bác lại bảo đúng là dân Việt Nam nhỉ? Câu này theo e hiểu có ý chê ko phải khen.vậy Bác cho e hỏi Bác ko phải người Việt hả?bác ko đang sống trong lãnh thổ Việt Nam,Bác ko là công dân nước Việt Nam,ngôn ngữ Bác nói không phải tiếng Việt.nếu câu đó ở đây đúng có ý nghĩa chê chẳng khác nào Bác đang tự chê bản thân,tự chê cội nguồn của mình
chuẩn cậu ah! cái gì đáng khen thì tớ khen, đáng chê thì tớ chê. Theo quan điểm của tớ. Cậu có thể có những nhận định riêng! Tuy nhiên chỉ nên đóng góp cậu ag. Không phản ánh thoái quá quan điểm người khác
Còn cái ông kia thì chắc chỉ nó mới hiểu thôi. Tớ rất muốn học hỏi nó nhưng cậu thấy đấy....:)
- stop ở đây nhé. cậu có quan điểm riêng mình rất tôn trọng.
up nào ai có vào pm mình cái:D

reg đc acc chưa chắc đã biết cách chơi thật.
biết cách chơi thật thì chắc chắn reg đc acc.

cậu này bảo tớ đậy real traffic nhưng mình không dạy quay ra chửi=)).các bạn tự hiểu=))
@pipersting:traffic thật còn ban đừng nói cheat=))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week