• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua account Paxum - 20$ - VCB

Status
Not open for further replies.
mình gà hay là nó mới cho vn mình sử dụng vậy? trước nay nó cấm tịt việt nam nên làm gì có acc việt nam nào?
Hình như ngày xửa ngày xưa nó cho VN đki mà bác. Sau cheat acc quá nên nó cấm. :D

giá này thì khó đấy 100$ chắc cũng ko ai bán đâu :D
paxum giờ veri khó lắm , mua acc thì nhớ check expire driver license
Cái đó liên quan đến expired của acc hả bác? mà cái paxum này log IP khác nhau có đc k hả bác?

Cái đó liên quan đến expired của acc hả bác? mà cái paxum này log IP khác nhau có đc k hả bác?
login ip vô tư , xài 3 năm nay chưa thấy vấn đề gì , chứng từ hết hạn thì phải up cái mới chứ sao , up mà ko qua dc thì inactive account

login ip vô tư , xài 3 năm nay chưa thấy vấn đề gì , chứng từ hết hạn thì phải up cái mới chứ sao , up mà ko qua dc thì inactive account
vừa có 1 ông bán. e hỏi thì ông bác acc Canada nên chỉ đc login IP Canada thôi, IP khác là ăn banned ngay. @@ thế acc bác US mà vẫn login VN bình thường ạ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week