Mua bán auto thế này - support KHÔNG có việc làm rồi tháng sao bị đuổi việc!!! rảnh quá đi chém gió!

Status
Not open for further replies.
up hộ cho ế :D

Mục đích thì chưa biết được hay không nhưng rõ ràng là đang bất chấp mọi thủ đoạn :rolleyes:
Up cho nhiều người vào, nhiều người biết đến và bỏ hết ex khác sang thread

Đừng có scam của anh em là được chứ tất nhiên buôn bán cũng phải có lời rồi và cái dịch vụ gì cũng vậy không có gì là hoàn hảo cả. Bạn ở ngoài thì chê này nọ nhưng nếu làm bạn đã làm tốt hay chưa. Mình chỉ góp ý cho cái site của bạn ngyaf càng hoàn thiện hơn thôi. Chữ tín đặt lên hàng đầu và nếu làm ăn có trách nhiệm và uy tín thì tự khắc khách sẽ đến với mình thôi.

Tiếp tục làm trò lố, đúng kiểu mặt dày, chai lì độ trơ :D. Thể loại này thì giống kiểu ăn phải bả ấy, không cách nào chữa được :D

Cậu thớt viết cái tiêu đề cấu trúc câu văn nó quái quái nhỉ:confused:

topic bị ném gạch đá nhiều nhất mà mình từng biết:D

Khách hàng quyết định thành công bác à. Bác làm tốt thì họ sẽ ủng hộ thôi :d. Như em đây :D.

Thực tình ban đầu em cảm thấy không thích cậu này. Nhưng dần dần em cảm thấy tội tội cậu ấy sao ấy. Em nghĩ các bác không nên ném đá cậu ấy nữa. Có thể cậu ấy có lí do riêng để phải ra nông nổi này. Cậu này giống như cái bác mà giết chó uống máu tươi xong post clip lên facebook đấy. Chắc có lẽ cậu này bị thằng bạn trai bỏ để chạy theo ông exchanger đại gia nào đấy, nên cậu ấy thù ghét nghề ex đến tận xương tủy, quyết tâm chà đạp nghề exchange đến tận cùng. Các bác nên đồng cảm thay vì ném đá cậu ấy, hiện tại cậu ấy đang rất cô đơn và bón.

Last edited:
Ế quá các bạn ơi!

bạn chém đi, chém nhiệt tình vào, từ ngữ cho sắt bén vào chứ... và tiền cứ vào site, trái đất nó vẫn quay cho dù các bạn có chém.

gạch nào ném vào nào! topic này để chém mà! :eek: thoải mái đi

úp thêm phát nữa nào

chém gió đê :v
kết hợp #1 và #3 ta sẽ có cụm từ "cuồng dâm sinh hoang tưởng" :D :D

Cái site cức vịt thế này mà vẫn có người đâm đầu vào ah

:rolleyes:

tào lao ăn cám lợn.
thằng admin site này mới bị chửi bên topic kia thì phải.
bệnh vaizz

Đúng rồi sao *** kẹt, kẹt 1 vụ làm *** ra gì, đóng cửa mẹ nó đi

Cạch mặt cái site này sơm. đụng chuyện cái đòi làm ông nội người ta.... riêng cái thể loại này thì đụng vô chỉ có khổ. Chưa nói đến rate rất hút máu

ĐÚNG VÔ LIÊM SĨ. KO CÒN LÒNG TỰ TRỌNG

vâng cảm ơn bạn mình xin ỉa vào mặt bạn vài cục , sorry mod :mad::mad::mad::mad:

Đơn hàng ảo do chủ site tự sướng thôi, cá là đết có ai giao dịch đâu =))

chỉ vì 1 hành vi không đáng có :(

Hàng tàu không sài

chắc ế quá đi pr cho site hả :D

Nó đang ế nên phải pr thôi. Nhìn bên topic kia ngứa ko chịu đc

up hộ cho ế :D

Mục đích thì chưa biết được hay không nhưng rõ ràng là đang bất chấp mọi thủ đoạn :rolleyes:
Up cho nhiều người vào, nhiều người biết đến và bỏ hết ex khác sang thread

Khuyên thật lòng đối với thớt - time này nên im lặng 1 thời gian . Bạn tự tạo cho người khác ác cảm về bản thân mình nếu còn cứ tiếp tục đăng ntn thôi .

Tiếp tục làm trò lố, đúng kiểu mặt dày, chai lì độ trơ :D. Thể loại này thì giống kiểu ăn phải bả ấy, không cách nào chữa được :D

Cậu thớt viết cái tiêu đề cấu trúc câu văn nó quái quái nhỉ:confused:

topic bị ném gạch đá nhiều nhất mà mình từng biết:D

phong cách rất bố đời,ác cảm cmnr

Thực tình ban đầu em cảm thấy không thích cậu này. Nhưng dần dần em cảm thấy tội tội cậu ấy sao ấy. Em nghĩ các bác không nên ném đá cậu ấy nữa. Có thể cậu ấy có lí do riêng để phải ra nông nổi này. Cậu này giống như cái bác mà giết chó uống máu tươi xong post clip lên facebook đấy. Chắc có lẽ cậu này bị thằng bạn trai bỏ để chạy theo ông exchanger đại gia nào đấy, nên cậu ấy thù ghét nghề ex đến tận xương tủy, quyết tâm chà đạp nghề exchange đến tận cùng. Các bác nên đồng cảm thay vì ném đá cậu ấy, hiện tại cậu ấy đang rất cô đơn và bón.

Support ngu nhất tôi từng biết :D

up cho newbie biết mà cạch site này ra :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg